Số liệu thống kê, nhận định XORAZM URGANCH gặp BUXORO

VĐQG Uzbekistan, vòng 26

Xorazm Urganch

30/10
17:59

-

Buxoro


Số liệu đối đầu Xorazm Urganch gặp Buxoro

Xorazm Urganch: 25%
Hòa: 50%
Buxoro: 25%
11/03 Buxoro 1 - 1 Xorazm Urganch
10/12 Buxoro 1 - 2 Xorazm Urganch
13/08 Buxoro 1 - 1 Xorazm Urganch
27/03 Xorazm Urganch 1 - 4 Buxoro
- PHONG ĐỘ XORAZM URGANCH
16/10 Surkhon Termiz 0 - 0 Xorazm Urganch
21/09 Xorazm Urganch 1 - 3 Qyzylqum
03/09 FK AGMK 1 - 0 Xorazm Urganch
20/08 Xorazm Urganch 1 - 3 Lok. Tashkent
07/08 Xorazm Urganch 2 - 0 Mashal Mubarek
- PHONG ĐỘ BUXORO
09/10 Buxoro 3 - 2 Andijan
19/09 Bunyodkor 2 - 1 Buxoro
18/08 Buxoro 4 - 1 Neftchi
27/07 Andijan 2 - 0 Buxoro
21/07 Buxoro 1 - 0 Bunyodkor

Bảng xếp hạng, thứ hạng Xorazm Urganch gặp Buxoro

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. Buxoro 17 9 2 6 25 20 7 1 1 17 7 2 1 5 8 13 19 29
11. Xorazm Urganch 19 5 5 9 15 24 4 1 5 11 16 1 4 4 4 8 6 20

LỊCH THI ĐẤU VĐQG UZBEKISTAN

Thứ 6, ngày 30/10
17h59 Neftchi vs Bunyodkor
17h59 Kokand 1912 vs Qyzylqum
17h59 Lok. Tashkent vs FK AGMK
17h59 Navbahor vs Andijan
17h59 Mashal Mubarek vs Dinamo Samarkand
17h59 Xorazm Urganch vs Pakhtakor
17h59 Surkhon Termiz vs Nasaf Qarshi
17h59 Sogdiana Jizzakh vs Buxoro
17h59 Xorazm Urganch vs Buxoro

Tổng quan trận đấu Xorazm Urganch vs Buxoro

Xorazm Urganch vs Buxoro là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 16 giải VĐQG Uzbekistan đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Uzbekistan, trận đấu giữa Xorazm Urganch và Buxoro sẽ diễn ra vào 17h59, ngày 30/10/2026.

Số liệu thống kê về Xorazm Urganch gặp Buxoro

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Xorazm Urganch và Buxoro có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Xorazm Urganch vs Buxoro dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Xorazm Urganch đối đầu Buxoro

Khi trận đấu Xorazm Urganch vs Buxoro diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Xorazm Urganch vs Buxoro

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Xorazm Urganch gặp Buxoro tại VĐQG Uzbekistan là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.