x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Lịch Thi Đấu Cúp C3 Châu Âu

FT    1 - 1 Domzale  vs Honka  0 : 3/4-0.990.830 : 1/40.980.862 1/21.000.821-0.990.811.773.204.10
FT    0 - 5 Kauno Zalgiris  vs The New Saints  0 : 1/40.980.860 : 00.66-0.8520.900.923/40.860.962.262.723.25
FT    4 - 1 KF Prishtina  vs Connah's QN  0 : 1 1/40.990.850 : 1/2-0.980.822 1/40.830.991-0.980.801.374.106.80
FT    1 - 3 Folgore / Falciano  vs Hibernians  1 : 00.841.001/4 : 0-0.920.752 1/20.850.9510.820.985.003.901.50
FT    0 - 0 Cukaricki Belgrade  vs Sumqayit  0 : 1 3/4-0.950.790 : 3/41.000.842 3/40.890.931 1/4-0.940.761.225.209.20
FT    2 - 0 1 Astana  vs Aris Salonica  1/4 : 00.83-0.990 : 0-0.910.742 1/40.930.891-0.910.722.833.202.21
FT    2 - 4 Ararat Y  vs Slask Wroclaw  1/4 : 00.850.990 : 0-0.880.712 1/4-0.950.773/40.76-0.942.973.002.21
FT    0 - 1 FK Panevezys  vs FK Vojvodina  1/2 : 00.74-0.911/4 : 00.66-0.852 1/4-0.990.811-0.940.763.253.202.00
FT    2 - 2 KuPS  vs Vorskla  0 : 1/4-0.970.810 : 00.71-0.882 1/4-0.950.773/40.79-0.972.203.102.91
FT    1 - 0 O.Ljubljana  vs Birkirkara  0 : 1 1/2-0.970.810 : 1/20.900.942 1/2-0.970.7910.990.831.284.508.40
FT    3 - 0 FK Sochi  vs Keşla FK  0 : 1 3/40.900.940 : 3/40.920.922 3/40.830.991 1/4-0.980.801.195.5010.00
FT    3 - 0 Rigas Futbola Skola  vs Puskas Akademia  1/4 : 00.880.960 : 0-0.870.6920.77-0.953/40.80-0.982.943.052.20
FT    1 - 1 Austria Wien  vs Breidablik  0 : 1 1/20.920.920 : 3/41.000.8430.840.981 1/40.870.951.255.107.40
FT    0 - 0 1 Karabakh Agdam  vs Ashdod  0 : 10.81-0.970 : 1/2-0.920.752 1/40.900.921-0.940.761.413.806.80
FT    3 - 0 Molde  vs Servette  0 : 10.940.900 : 1/20.960.8830.900.921 1/40.880.941.474.204.95
FT    0 - 1 Dudelange  vs Bohemians  0 : 00.960.880 : 00.860.982 1/2-0.960.7810.960.862.473.302.44
FT    1 - 2 Dinamo Tbilisi  vs Maccabi Haifa  1/2 : 00.930.911/4 : 00.78-0.942 1/40.940.881-0.900.713.553.201.90
FT    4 - 0 Elfsborg  vs Milsami  0 : 2 1/2-0.990.830 : 10.77-0.933 1/40.821.001 1/21.000.821.078.0015.50
FT    3 - 1 Hammarby  vs Maribor  0 : 3/40.900.940 : 1/40.80-0.962 1/20.830.9910.870.951.683.554.10
FT    0 - 2 Teuta Durres  vs Inter d.Escaldes  0 : 10.870.970 : 1/2-0.950.792 3/40.960.8610.75-0.931.444.155.40
FT    0 - 2 Gzira Utd  vs HNK Rijeka  1 1 1/2 : 00.990.853/4 : 00.77-0.9330.940.881 1/40.970.857.905.101.25
FT    1 - 3 Apollon Limassol  vs MSK Zilina  0 : 3/40.890.950 : 1/40.860.982 3/4-0.990.8110.75-0.931.593.854.30
FT    0 - 0 Spartak Trnava  vs Sepsi OSK  1 0 : 0-0.950.790 : 0-0.970.811 3/40.850.973/40.960.862.792.872.42
FT    2 - 0 Riga FC  vs Shkendija  0 : 1/20.890.950 : 1/4-0.940.782 1/4-0.990.813/40.73-0.921.883.153.70
FT    1 - 0 Lok. Plovdiv  vs Slovacko  0 : 00.910.930 : 00.910.932 1/4-0.950.773/40.75-0.932.503.102.53
FT    0 - 0 Suduva  vs Rakow Czestochowa  3/4 : 00.970.871/4 : 00.980.862 1/40.850.971-0.960.784.603.601.60
FT    0 - 1 Dinamo Batumi  vs Bate Borisov  0 : 1/40.960.880 : 00.70-0.882 1/40.960.863/40.70-0.892.203.152.89
FT    1 - 0 AEL Limassol  vs Vllaznia Shkoder  0 : 10.920.920 : 1/40.72-0.892 1/20.920.9010.910.911.463.705.90
FT    2 - 1 Vik.Plzen  vs Dinamo Brest  0 : 20.950.890 : 3/40.77-0.933 1/40.930.891 1/2-0.980.801.176.1010.00
FT    1 - 0 KF Laci  vs Universitatea Craiova  1/2 : 00.860.981/4 : 00.73-0.901 3/40.81-0.993/40.970.854.152.761.94
FT    0 - 0 Cska Sofia  vs FK Liepaja  0 : 1 1/20.890.950 : 3/4-0.910.7430.930.891 1/4-0.990.811.284.957.40
FT    0 - 1 Petrocub  vs Sivasspor  1/2 : 00.860.981/4 : 00.841.002 1/40.980.843/40.71-0.903.403.151.97
FT    4 - 1 Kobenhavn  vs Torpedo Zhodino  0 : 2 1/20.890.950 : 10.80-0.963 1/20.930.891 1/20.930.891.068.5016.00
FT    0 - 2 Arda Kardzhali  vs Hap. Beer Sheva  1/4 : 00.940.900 : 0-0.840.6520.79-0.973/40.76-0.943.053.052.16
FT    0 - 3 Shkupi  vs Santa Clara  3/4 : 00.980.861/4 : 00.980.862 1/40.880.941-0.940.764.703.551.60
FT    4 - 0 HB Torshavn  vs Buducnost  0 : 00.920.920 : 00.930.912 1/4-0.920.733/40.73-0.922.523.102.49
FT    3 - 0 Basel  vs Partizani Tirana  0 : 20.83-0.990 : 1-0.900.733 1/40.880.941 1/2-0.940.761.146.6011.50
FT    2 - 1 Velez Mostar  vs AEK Athens  1 : 00.850.991/4 : 0-0.930.772 1/20.880.9410.840.984.853.851.53
FT    2 - 1 Larne  vs Aarhus AGF  1 : 0-0.940.781/2 : 00.78-0.942 1/20.830.9910.821.006.304.001.41
FT    4 - 0 Gent  vs Valerenga  0 : 1 1/40.990.850 : 1/2-0.970.812 3/40.930.8910.74-0.931.404.255.80
FT    0 - 0 Sutjeska  vs Maccabi TA  3/4 : 00.990.851/4 : 00.990.852 1/2-0.990.8110.970.854.603.651.59
FT    1 - 0 Steaua Bucuresti  vs Shakhter Kar.  0 : 1 1/20.841.000 : 3/4-0.940.782 1/20.860.9610.77-0.951.225.009.70
FT    5 - 1 Aberdeen  vs Hacken  0 : 1/4-0.930.760 : 00.841.0020.900.923/40.850.972.342.932.84
FT    4 - 0 Linfield  vs Borac Banja Luka  1/4 : 00.960.880 : 0-0.830.632 1/4-0.950.773/40.75-0.933.053.102.13
FT    3 - 0 1 Hibernian  vs FC Santa Coloma  0 : 2 1/40.980.860 : 10.890.953 1/4-0.900.711 1/40.860.961.097.3014.50
FT    0 - 0 KF Drita  vs Feyenoord  2 1/4 : 00.80-0.961 : 00.74-0.913 1/4-0.990.811 1/40.840.9812.506.701.12
FT    0 - 0 Pogon Szczecin  vs NK Osijek  0 : 00.980.860 : 00.970.871 3/40.78-0.963/40.940.882.662.882.52
FT    1 - 0 FK Partizan  vs Dunajska Stred  0 : 1 1/20.950.890 : 1/20.860.982 1/20.880.9410.840.981.284.658.20
FT    0 - 3 Valur Rey.  vs Bodo Glimt  1 : 00.960.881/2 : 00.78-0.943 1/4-0.990.811 1/40.880.944.654.301.49
FT    0 - 2 Hafnarfjordur  vs Rosenborg  1 : 00.880.961/4 : 0-0.920.752 1/20.880.9410.840.985.003.901.50
FT    2 - 1 Ujpest  vs Vaduz  0 : 0-0.940.780 : 0-0.990.8320.81-0.993/40.71-0.902.722.932.43
FT    2 - 2 Dundalk  vs Levadia T.  0 : 1/40.880.960 : 1/4-0.860.682 1/20.821.0010.79-0.972.073.402.91
FT    2 - 0 Hajduk Split  vs Tobol Kostanay  0 : 10.940.900 : 1/40.73-0.902 1/40.910.913/40.72-0.911.463.656.20
FT    1 - 2 Shakhter Soligo.  vs Fola Esch  0 : 1 1/20.880.960 : 1/20.79-0.9530.960.861 1/40.980.841.265.007.60
27/07   23h45 Inter d.Escaldes  vs Teuta Durres                 
28/07   02h00 Hibernians  vs Folgore / Falciano                 
28/07   02h00 Buducnost  vs HB Torshavn                 
29/07   22h00 FK Liepaja  vs Cska Sofia                 
29/07   23h00 Shakhter Kar.  vs Steaua Bucuresti                 
29/07   23h00 Tobol Kostanay  vs Hajduk Split                 
30/07   00h00 Sumqayit  vs Cukaricki Belgrade                 
30/07   00h00 Dinamo Brest  vs Vik.Plzen                 
30/07   00h00 Keşla FK  vs FK Sochi                 
30/07   00h00 Birkirkara  vs O.Ljubljana                 
30/07   00h00 Bodo Glimt  vs Valur Rey.                 
30/07   00h00 Honka  vs Domzale                 
30/07   00h00 Vorskla  vs KuPS                 
30/07   00h00 Vaduz  vs Ujpest                 
30/07   00h30 FC Santa Coloma  vs Hibernian                 
30/07   00h30 Levadia T.  vs Dundalk                 
30/07   00h30 Hacken  vs Aberdeen                 
30/07   00h45 MSK Zilina  vs Apollon Limassol                 
30/07   01h00 Sivasspor  vs Petrocub                 
30/07   01h00 Maccabi Haifa  vs Dinamo Tbilisi                 
30/07   01h00 Aarhus AGF  vs Larne                 
30/07   01h00 Slovacko  vs Lok. Plovdiv                 
30/07   01h00 Maccabi TA  vs Sutjeska                 
30/07   01h00 Bate Borisov  vs Dinamo Batumi                 
30/07   01h00 Ashdod  vs Karabakh Agdam                 
30/07   01h00 Rakow Czestochowa  vs Suduva                 
30/07   01h00 Torpedo Zhodino  vs Kobenhavn                 
30/07   01h00 Sepsi OSK  vs Spartak Trnava                 
30/07   01h00 Hap. Beer Sheva  vs Arda Kardzhali                 
30/07   01h00 Valerenga  vs Gent                 
30/07   01h00 Rosenborg  vs Hafnarfjordur                 
30/07   01h00 Milsami  vs Elfsborg                 
30/07   01h15 The New Saints  vs Kauno Zalgiris                 
30/07   01h30 Fola Esch  vs Shakhter Soligo.                 
30/07   02h00 Borac Banja Luka  vs Linfield                 
30/07   02h00 FK Vojvodina  vs FK Panevezys                 
30/07   02h00 Partizani Tirana  vs Basel                 
30/07   02h00 Slask Wroclaw  vs Ararat Y                 
30/07   02h00 AEK Athens  vs Velez Mostar                 
30/07   02h00 HNK Rijeka  vs Gzira Utd                 
30/07   02h00 Connah's QN  vs KF Prishtina                 
30/07   02h00 Puskas Akademia  vs Rigas Futbola Skola                 
30/07   02h00 Shkendija  vs Riga FC                 
30/07   02h00 Feyenoord  vs KF Drita                 
30/07   02h30 Aris Salonica  vs Astana                 
30/07   02h30 Servette  vs Molde                 
30/07   02h45 Bohemians  vs Dudelange                 
30/07   02h45 Maribor  vs Hammarby                 
30/07   02h45 Dunajska Stred  vs FK Partizan                 
30/07   03h00 Santa Clara  vs Shkupi                 
30/07   03h00 Vllaznia Shkoder  vs AEL Limassol                 
30/07   03h00 Breidablik  vs Austria Wien                 
30/07   03h00 NK Osijek  vs Pogon Szczecin                 
30/07   03h30 Universitatea Craiova  vs KF Laci                 
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo