Số liệu thống kê, nhận định TEPLICE gặp BOHEMIANS 1905

VĐQG Séc, vòng 1

Teplice

FT

3 - 1

Bohemians 1905


Số liệu đối đầu Teplice gặp Bohemians 1905

Teplice: 60%
Hòa: 20%
Bohemians 1905: 20%
25/07 Teplice 3 - 1 Bohemians 1905
30/11 Bohemians 1905 0 - 1 Teplice
02/08 Teplice 3 - 0 Bohemians 1905
29/03 Bohemians 1905 1 - 1 Teplice
27/10 Teplice 1 - 2 Bohemians 1905
- PHONG ĐỘ TEPLICE
25/07 Teplice 3 - 1 Bohemians 1905
04/07 Teplice 0 - 0 Pribram
27/06 Teplice 2 - 0 Spartak Trnava
23/05 Mlada Boleslav 0 - 2 Teplice
16/05 Teplice 2 - 0 Dukla Praha
- PHONG ĐỘ BOHEMIANS 1905
25/07 Teplice 3 - 1 Bohemians 1905
14/07 Wisla Plock 2 - 0 Bohemians 1905
25/04 Bohemians 1905 2 - 0 Sparta Praha
18/04 Banik Ostrava 0 - 2 Bohemians 1905
11/04 Bohemians 1905 2 - 1 Zlin

Bảng xếp hạng, thứ hạng Teplice gặp Bohemians 1905

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
3. Teplice 1 1 0 0 3 1 1 0 0 3 1 0 0 0 0 0 3 3
13. Bohemians 1905 1 0 0 1 1 3 0 0 0 0 0 0 0 1 1 3 0 0

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÉC

Thứ 7, ngày 25/07
22h00 Vik.Plzen 1 - 3 Slovan Liberec
22h00 Zlin 0 - 1 Banik Ostrava
22h00 Teplice 3 - 1 Bohemians 1905
C.Nhật, ngày 26/07
01h00 Zbrojovka Brno 3 - 1 Sparta Praha
20h00 Slavia Praha 5 - 1 Slovacko
22h30 Jablonec 2 - 1 Sigma Olomouc
Thứ 2, ngày 27/07
01h00 Hradec Kralove 2 - 1 Pardubice
23h00 SK Artis Brno vs Mlada Boleslav

Tổng quan trận đấu Teplice vs Bohemians 1905

Teplice vs Bohemians 1905 là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Séc đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Séc, trận đấu giữa Teplice và Bohemians 1905 sẽ diễn ra vào 22h00, ngày 25/07/2026.

Số liệu thống kê về Teplice gặp Bohemians 1905

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Teplice và Bohemians 1905 có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Teplice vs Bohemians 1905 dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Teplice đối đầu Bohemians 1905

Khi trận đấu Teplice vs Bohemians 1905 diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Teplice vs Bohemians 1905

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Teplice gặp Bohemians 1905 tại VĐQG Séc là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.