Số liệu thống kê, nhận định SLAVIA MOZYR gặp ARSENAL DZYARZHYNSK

VĐQG Belarus, vòng 3

Slavia Mozyr

FT

1 - 1

(0-0)

Arsenal Dzyarzhynsk


Số liệu đối đầu Slavia Mozyr gặp Arsenal Dzyarzhynsk

Slavia Mozyr: 60%
Hòa: 20%
Arsenal Dzyarzhynsk: 20%
14/08 Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 3 Slavia Mozyr
11/04 Slavia Mozyr 1 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk
15/03 Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 2 Slavia Mozyr
08/03 Slavia Mozyr 2 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk
13/09 Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 0 Slavia Mozyr
- PHONG ĐỘ SLAVIA MOZYR
22/08 Slavia Mozyr 0 - 0 Gomel
14/08 Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 3 Slavia Mozyr
07/08 Slavia Mozyr 3 - 0 Dnepr Mogilev
11/07 Dinamo Brest 4 - 1 Slavia Mozyr
02/07 Slavia Mozyr 2 - 4 Maxline Vitebsk
- PHONG ĐỘ ARSENAL DZYARZHYNSK
22/08 Belshina Bobruisk 2 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk
14/08 Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 3 Slavia Mozyr
07/08 Naftan Novo. 3 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk
02/08 Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 2 FK Minsk
12/07 Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 3 Vitebsk

Bảng xếp hạng, thứ hạng Slavia Mozyr gặp Arsenal Dzyarzhynsk

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
10. Slavia Mozyr 18 5 7 6 20 23 2 4 4 11 13 3 3 2 9 10 14 22
11. Arsenal Dzyarzhynsk 19 5 6 8 20 31 2 2 5 9 15 3 4 3 11 16 12 21

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Thứ 5, ngày 09/04
22h00 Isloch 0 - 1 Dinamo Brest
Thứ 6, ngày 10/04
20h00 Naftan Novo. 0 - 2 Gomel
22h00 Belshina Bobruisk 1 - 2 Dnepr Mogilev
Thứ 7, ngày 11/04
00h00 FK Minsk 0 - 1 Neman Grodno
18h00 Baranovichi 0 - 4 Maxline Vitebsk
20h00 Vitebsk 1 - 0 Bate Borisov
22h00 Slavia Mozyr 1 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk
C.Nhật, ngày 12/04
00h00 Torpedo Zhodino 0 - 1 Dinamo Minsk

Tổng quan trận đấu Slavia Mozyr vs Arsenal Dzyarzhynsk

Slavia Mozyr vs Arsenal Dzyarzhynsk là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 17 giải VĐQG Belarus đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Belarus, trận đấu giữa Slavia Mozyr và Arsenal Dzyarzhynsk sẽ diễn ra vào 22h00, ngày 11/04/2026.

Số liệu thống kê về Slavia Mozyr gặp Arsenal Dzyarzhynsk

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Slavia Mozyr và Arsenal Dzyarzhynsk có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Slavia Mozyr vs Arsenal Dzyarzhynsk dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Slavia Mozyr đối đầu Arsenal Dzyarzhynsk

Khi trận đấu Slavia Mozyr vs Arsenal Dzyarzhynsk diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Slavia Mozyr vs Arsenal Dzyarzhynsk

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Slavia Mozyr gặp Arsenal Dzyarzhynsk tại VĐQG Belarus là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.