Số liệu thống kê, nhận định SHKENDIJA 79 gặp FC STRUGA

VĐQG Macedonia, vòng 4

Shkendija 79

FT

2 - 1

FC Struga


Số liệu đối đầu Shkendija 79 gặp FC Struga

Shkendija 79: 60%
Hòa: 40%
FC Struga: 0%
25/08 Shkendija 79 2 - 1 FC Struga
09/05 Shkendija 79 3 - 1 FC Struga
10/02 Shkendija 79 2 - 0 FC Struga
17/09 FC Struga 1 - 1 Shkendija 79
04/05 FC Struga 1 - 1 Shkendija 79
- PHONG ĐỘ SHKENDIJA 79
18/09 Shkendija 79 4 - 1 Bashkimi
11/09 Arsimi 2 - 2 Shkendija 79
05/09 Shkendija 79 1 - 3 Tikves Kavadarci
28/08 Sileks Kratovo 0 - 2 Shkendija 79
25/08 Shkendija 79 2 - 1 FC Struga
- PHONG ĐỘ FC STRUGA
21/09 FC Struga 6 - 0 Arsimi
11/09 Tikves Kavadarci 2 - 2 FC Struga
07/09 FC Struga 1 - 0 Sileks Kratovo
28/08 FC Struga 4 - 0 Bregalnica Stip
25/08 Shkendija 79 2 - 1 FC Struga

Bảng xếp hạng, thứ hạng Shkendija 79 gặp FC Struga

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
7. FC Struga 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
8. Shkendija 79 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU VĐQG MACEDONIA

Thứ 6, ngày 21/08
22h00 FK Skopje 1 - 1 Tikves Kavadarci
Thứ 7, ngày 22/08
00h00 Bregalnica Stip 3 - 0 Bashkimi
21h30 Shkendija Aračinovo 0 - 2 Arsimi
22h00 Shkendija 79 vs FC Struga
Thứ 2, ngày 24/08
22h00 Vardar 4 - 1 Sileks Kratovo
Thứ 3, ngày 25/08
00h00 Shkendija 79 2 - 1 FC Struga

Tổng quan trận đấu Shkendija 79 vs FC Struga

Shkendija 79 vs FC Struga là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 2 giải VĐQG Macedonia đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Macedonia, trận đấu giữa Shkendija 79 và FC Struga sẽ diễn ra vào 00h00, ngày 25/08/2026.

Số liệu thống kê về Shkendija 79 gặp FC Struga

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Shkendija 79 và FC Struga có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Shkendija 79 vs FC Struga dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Shkendija 79 đối đầu FC Struga

Khi trận đấu Shkendija 79 vs FC Struga diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Shkendija 79 vs FC Struga

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Shkendija 79 gặp FC Struga tại VĐQG Macedonia là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.