Số liệu thống kê, nhận định RUBIO NU gặp SPORTIVO AMELIANO

VĐQG Paraguay, vòng Cls 2

Rubio nu

29/07
02:00

-

Sportivo Ameliano


Số liệu đối đầu Rubio nu gặp Sportivo Ameliano

Rubio nu: 0%
Hòa: 50%
Sportivo Ameliano: 50%
24/03 Rubio nu 1 - 2 Sportivo Ameliano
26/01 Sportivo Ameliano 2 - 2 Rubio nu
- PHONG ĐỘ RUBIO NU
25/05 Cerro Porteno 2 - 0 Rubio nu
16/05 Rubio nu 1 - 1 Nacional(PAR)
10/05 2 de Mayo 2 - 0 Rubio nu
03/05 Rubio nu 0 - 0 Sportivo Luqueno
27/04 CS San Lorenzo 0 - 1 Rubio nu
- PHONG ĐỘ SPORTIVO AMELIANO
25/05 Sportivo Ameliano 1 - 2 Sportivo Trinidense
17/05 Guarani CA 1 - 0 Sportivo Ameliano
12/05 Sportivo Ameliano 3 - 2 Deportivo Recoleta
03/05 Olimpia Asuncion 1 - 1 Sportivo Ameliano
25/04 Cerro Porteno 1 - 1 Sportivo Ameliano

Bảng xếp hạng, thứ hạng Rubio nu gặp Sportivo Ameliano

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
4. Sportivo Ameliano 21 8 9 4 26 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 22 33
9. Rubio nu 21 6 5 10 15 24 1 1 1 4 4 0 1 0 1 1 5 23

LỊCH THI ĐẤU VĐQG PARAGUAY

Thứ 4, ngày 29/07
02h00 Rubio nu vs Sportivo Ameliano
04h30 2 de Mayo vs Cerro Porteno
Thứ 5, ngày 30/07
02h00 Sportivo Luqueno vs Sportivo Trinidense
04h30 Nacional(PAR) vs Olimpia Asuncion
Thứ 6, ngày 31/07
02h00 CS San Lorenzo vs Guarani CA
C.Nhật, ngày 02/08
02h00 Sportivo Ameliano vs 2 de Mayo
04h30 Cerro Porteno vs Sportivo Luqueno

Tổng quan trận đấu Rubio nu vs Sportivo Ameliano

Rubio nu vs Sportivo Ameliano là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng Apt 22 giải VĐQG Paraguay đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Paraguay, trận đấu giữa Rubio nu và Sportivo Ameliano sẽ diễn ra vào 02h00, ngày 29/07/2026.

Số liệu thống kê về Rubio nu gặp Sportivo Ameliano

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Rubio nu và Sportivo Ameliano có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Rubio nu vs Sportivo Ameliano dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Rubio nu đối đầu Sportivo Ameliano

Khi trận đấu Rubio nu vs Sportivo Ameliano diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Rubio nu vs Sportivo Ameliano

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Rubio nu gặp Sportivo Ameliano tại VĐQG Paraguay là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.