x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP PARDUBICE VS SPARTA PRAHA B

Giao Hữu CLB, vòng T.11

Pardubice

FT

3 - 2

(2-0)

Sparta Praha B


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Pardubice: 100%
Hòa: 0%
Sparta Praha B: 0%
25/11 Pardubice 3 - 2 Sparta Praha B
- PHONG ĐỘ PARDUBICE
29/11 Teplice 1 - 1 Pardubice
25/11 Pardubice 3 - 2 Sparta Praha B
13/11 Pardubice 1 - 1 Vik.Plzen
06/11 Slovacko 1 - 0 Pardubice
29/10 Hradec Kralove 1 - 3 Pardubice
- PHONG ĐỘ SPARTA PRAHA B
25/11 Pardubice 3 - 2 Sparta Praha B
22/11 Sparta Praha B 4 - 1 Teplice
12/11 MFK Vyskov 3 - 1 Sparta Praha B
06/11 Sparta Praha B 0 - 3 Pribram
30/10 Dukla Praha 1 - 2 Sparta Praha B

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

Thứ 7, ngày 12/11
17h00 BG Pathum United 1 - 3 Kawasaki Fro.
19h00 Buriram Utd 5 - 2 Consa. Sapporo
Thứ 2, ngày 14/11
03h00 River Plate 4 - 0 Real Betis
Thứ 3, ngày 15/11
18h00 Consa. Sapporo 3 - 3 Kawasaki Fro.
Thứ 4, ngày 16/11
01h00 Wiener Neustadt 0 - 4 Sturm Graz II
01h00 Heeslingen 1 - 3 Wer.Bremen
01h30 Vic.Hamburg Hoãn Holstein Kiel
10h00 Orange County SC 0 - 1 Hamburger
17h30 Urawa Red 4 - 2 Ein.Frankfurt
Thứ 5, ngày 17/11
00h00 UD Poblense 1 - 4 Mallorca
01h15 UE Olot 0 - 1 Andorra FC
06h00 Colo Colo 5 - 0 Real Betis
15h45 Sydney FC 2 - 1 Celtic
19h00 Odense BK Hoãn Nykopings
20h00 Sirius 2 - 2 AIK Solna
21h00 Randers 2 - 2 Malmo
Thứ 6, ngày 18/11
10h00 Ventura C Fusion Hoãn Hamburger
17h00 Zaglebie Sosno 0 - 3 Podbeskidzie
17h15 Hartberg 1 - 3 Floridsdorfer AC
18h00 Nieciecza 2 - 0 Stal Rzeszow
18h00 Gornik Leczna 2 - 0 Polonia Wars.
18h45 Stal Mielec 1 - 1 Wisla Krakow
20h00 Domzale 2 - 3 Sturm Graz
Thứ 7, ngày 19/11
12h00 Gamba Osaka 2 - 1 Ein.Frankfurt
17h30 Lok. Plovdiv 2 - 3 CSKA 1948 Sofia
20h00 Austria Klagenfurt 2 - 1 Grazer AK
22h00 Hertha Berlin 3 - 3 Munchen 1860
C.Nhật, ngày 20/11
02h30 Colo Colo 1 - 0 Real Betis
04h00 FC Koln 2 - 4 Stuttgart
10h45 Everton 0 - 0 Celtic
17h00 BCM Bình Dương 0 - 2 Kawasaki Fro.
19h30 Basel 0 - 0 Sandhausen
20h00 UTA Arad 2 - 1 FK Vojvodina
Thứ 2, ngày 21/11
18h00 Arges Pitesti 2 - 2 Romania U21
Thứ 3, ngày 22/11
17h00 Zlin 0 - 2 Brno
17h00 Sparta Praha B 4 - 1 Teplice
17h30 Aarhus AGF 1 - 1 Hacken
22h00 Juventud Torr. 0 - 3 Hammarby
Thứ 4, ngày 23/11
00h00 Zenit 3 - 1 Crvena Zvezda
15h45 WS Wanderers 1 - 5 Everton
16h00 FK Khatlon 3 - 0 Ravshan Kulob
16h00 Istiklol Dushanbe 2 - 0 FK Khujand
19h00 Nordsjaelland 1 - 2 Odense BK
Thứ 5, ngày 24/11
01h40 Vardar 2 - 0 Zeljeznicar
08h10 Cancun FC 0 - 2 Cruz Azul
17h30 HB Koge 4 - 1 Fremad Amager
19h00 Mura 2 - 2 NK Bravo
19h30 Lion City Sailors 2 - 7 B.Dortmund
20h00 AIK Solna 1 - 1 Vasteras
Thứ 6, ngày 25/11
16h30 Teplice 4 - 1 Sellier&Bellot Vlasim
16h30 Hradec Kralove 2 - 5 Mlada Boleslav
16h30 Pardubice 3 - 2 Sparta Praha B
16h30 Brno 3 - 1 Spartak Trnava
17h00 Zlin 2 - 3 Trencin
17h00 Stal Mielec 1 - 0 Stal Rzeszow
17h30 Gornik Zabrze 4 - 1 Odra Opole
20h00 Wisla Krakow Hoãn Gornik Leczna
20h15 First Vienna 1 - 2 Hartberg
20h30 Admira 0 - 4 Sturm Graz
Thứ 7, ngày 26/11
16h30 MFK Chrudim 2 - 0 Varnsdorf
16h30 Bohemians 1905 3 - 1 Taborsko
16h30 SK Prostejov 2 - 2 Skalica
17h30 Cracovia Krakow 1 - 0 Dukla BB
18h00 St.Polten 7 - 1 C. Budejovice
18h00 Aarhus AGF 0 - 1 AC Horsens
19h00 Ludwigsfelder 0 - 5 Hertha Berlin
19h30 Watford 1 - 1 Blackpool
20h00 Millwall 1 - 1 Brondby
20h00 Hibernian 0 - 2 Middlesbrough
Thứ 2, ngày 28/11
17h30 Yokohama FM 3 - 3 Roma
18h00 Darul Takzim 1 - 4 B.Dortmund
19h30 PAOK 4 - 1 Ashdod
22h59 Hapoel Tel Aviv 3 - 1 Always Ready
Thứ 3, ngày 29/11
16h30 Teplice 1 - 1 Pardubice
16h30 Trencin 5 - 1 Spartak Trnava
17h00 HB Koge 1 - 2 B93 Kobenhavn
18h15 Fort.Dusseldorf 3 - 0 De Graafschap
20h00 QPR 2 - 1 Livingston
22h59 Besiktas 4 - 0 Istanbulspor AS
Thứ 4, ngày 30/11
00h00 Zeljeznicar 1 - 2 Konyaspor
16h30 Slovan Liberec 3 - 4 Bohemians 1905
18h00 Hobro I.K. 1 - 1 Skive IK
19h00 Taborsko 1 - 1 Vik.Zizkov
19h00 Zlate Moravce 1 - 0 Skalica
19h00 Antalyaspor 1 - 2 Maccabi TA
19h30 Istanbul BB 1 - 1 Hull City
Thứ 5, ngày 01/12
00h00 Fenerbahce vs Rayo Vallecano
02h00 Valladolid vs Getafe
02h30 Xerez CD vs Cadiz
02h30 Cardiff City vs Aston Villa
14h30 Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Bnei Raina
15h00 Panathinaikos vs Hap. Beer Sheva
18h00 Lyngby vs Odense BK
19h00 Blau Weiss Linz vs WSG Swarovski Tirol
20h00 Arezzo vs Fiorentina
21h00 Huddersfield vs Olympiakos
21h00 Aarhus AGF vs Fredericia
22h30 AEL Limassol vs PAOK
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo