Số liệu thống kê, nhận định ORENSE SC gặp DELFIN SC

VĐQG Ecuador, vòng 4

Orense SC

26/10
02:59

-

Delfin SC


Số liệu đối đầu Orense SC gặp Delfin SC

Orense SC: 20%
Hòa: 80%
Delfin SC: 0%
10/08 Delfin SC 1 - 1 Orense SC
19/04 Orense SC 0 - 0 Delfin SC
26/08 Orense SC 3 - 1 Delfin SC
05/05 Delfin SC 0 - 0 Orense SC
02/11 Orense SC 0 - 0 Delfin SC
- PHONG ĐỘ ORENSE SC
22/09 Manta FC 2 - 1 Orense SC
15/09 Univ Catolica Quito 2 - 1 Orense SC
08/09 Orense SC 4 - 3 Guayaquil City
04/09 Leones del Norte 1 - 0 Orense SC
31/08 Orense SC 1 - 2 Macara
- PHONG ĐỘ DELFIN SC
21/09 Tecnico Uni. 1 - 1 Delfin SC
14/09 Barcelona SC 1 - 1 Delfin SC
07/09 Delfin SC 0 - 1 Univ Catolica Quito
02/09 Delfin SC 1 - 0 Tecnico Uni.
29/08 Mushuc Runa 1 - 0 Delfin SC

Bảng xếp hạng, thứ hạng Orense SC gặp Delfin SC

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
11. Orense SC 23 7 6 10 28 33 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 18 27
15. Delfin SC 23 6 6 11 14 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 24

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ECUADOR

Thứ 7, ngày 14/03
04h30 Tecnico Uni. 2 - 1 Libertad (ECU)
07h00 Dep.Cuenca 1 - 1 Leones del Norte
C.Nhật, ngày 15/03
02h00 Independiente JT 2 - 2 SD Aucas
04h30 Delfin SC 0 - 1 Manta FC
07h00 LDU Quito 1 - 1 Univ Catolica Quito
Thứ 2, ngày 16/03
01h00 Mushuc Runa 0 - 0 Macara
03h30 Emelec 2 - 1 Orense SC
06h15 Guayaquil City 0 - 0 Barcelona SC
Thứ 2, ngày 26/10
02h59 Orense SC vs Delfin SC
02h59 Tecnico Uni. vs Mushuc Runa
02h59 SD Aucas vs Barcelona SC
02h59 LDU Quito vs Macara
02h59 Emelec vs Guayaquil City
02h59 Leones del Norte vs Libertad (ECU)
02h59 Manta FC vs Dep.Cuenca
02h59 Independiente JT vs Univ Catolica Quito

Tổng quan trận đấu Orense SC vs Delfin SC

Orense SC vs Delfin SC là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 24 giải VĐQG Ecuador đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Ecuador, trận đấu giữa Orense SC và Delfin SC sẽ diễn ra vào 02h59, ngày 26/10/2026.

Số liệu thống kê về Orense SC gặp Delfin SC

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Orense SC và Delfin SC có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Orense SC vs Delfin SC dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Orense SC đối đầu Delfin SC

Khi trận đấu Orense SC vs Delfin SC diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Orense SC vs Delfin SC

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Orense SC gặp Delfin SC tại VĐQG Ecuador là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.