Số liệu thống kê, nhận định MUSHUC RUNA gặp LEONES DEL NORTE

VĐQG Ecuador, vòng 29

Mushuc Runa

FT

1 - 1

Leones del Norte


Số liệu đối đầu Mushuc Runa gặp Leones del Norte

Mushuc Runa: 0%
Hòa: 50%
Leones del Norte: 50%
08/09 Mushuc Runa 1 - 1 Leones del Norte
18/05 Leones del Norte 3 - 1 Mushuc Runa
- PHONG ĐỘ MUSHUC RUNA
21/09 Dep.Cuenca 1 - 1 Mushuc Runa
13/09 Guayaquil City 3 - 1 Mushuc Runa
08/09 Mushuc Runa 1 - 1 Leones del Norte
02/09 LDU Quito 0 - 0 Mushuc Runa
29/08 Mushuc Runa 1 - 0 Delfin SC
- PHONG ĐỘ LEONES DEL NORTE
20/09 Guayaquil City 1 - 1 Leones del Norte
14/09 Leones del Norte 0 - 1 Tecnico Uni.
08/09 Mushuc Runa 1 - 1 Leones del Norte
04/09 Leones del Norte 1 - 0 Orense SC
31/08 Emelec 2 - 1 Leones del Norte

Bảng xếp hạng, thứ hạng Mushuc Runa gặp Leones del Norte

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
7. Leones del Norte 23 8 8 7 24 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 17 32
14. Mushuc Runa 22 6 7 9 27 33 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 18 25

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ECUADOR

Thứ 6, ngày 04/09
02h00 Univ Catolica Quito 1 - 1 SD Aucas
04h30 Leones del Norte 1 - 0 Orense SC
07h00 Libertad (ECU) 1 - 1 Emelec
Thứ 7, ngày 05/09
07h30 Tecnico Uni. 1 - 3 LDU Quito
C.Nhật, ngày 06/09
06h00 Independiente JT 3 - 1 Macara
Thứ 2, ngày 07/09
04h00 Delfin SC 0 - 1 Univ Catolica Quito
07h00 Dep.Cuenca 0 - 1 Libertad (ECU)
07h00 SD Aucas 1 - 1 Barcelona SC
Thứ 3, ngày 08/09
07h00 Mushuc Runa 1 - 1 Leones del Norte
07h00 Orense SC 4 - 3 Guayaquil City
07h00 Emelec 1 - 0 Manta FC

Tổng quan trận đấu Mushuc Runa vs Leones del Norte

Mushuc Runa vs Leones del Norte là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 24 giải VĐQG Ecuador đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Ecuador, trận đấu giữa Mushuc Runa và Leones del Norte sẽ diễn ra vào 07h00, ngày 08/09/2026.

Số liệu thống kê về Mushuc Runa gặp Leones del Norte

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Mushuc Runa và Leones del Norte có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Mushuc Runa vs Leones del Norte dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Mushuc Runa đối đầu Leones del Norte

Khi trận đấu Mushuc Runa vs Leones del Norte diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Mushuc Runa vs Leones del Norte

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Mushuc Runa gặp Leones del Norte tại VĐQG Ecuador là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.