Số liệu thống kê, nhận định MODERN SPORT FC gặp ENPPI CAIRO

VĐQG Ai Cập, vòng 6

Modern Sport FC

Mamdouh M. (42')
Mamdouh M. (22')
Mamdouh M. (21')

FT

3 - 2

(3-2)

ENPPI Cairo

(36') Emad Mayhoub
(18') Abdallah H.


Số liệu đối đầu Modern Sport FC gặp ENPPI Cairo

Modern Sport FC: 40%
Hòa: 40%
ENPPI Cairo: 20%
12/10 Modern Sport FC 3 - 2 ENPPI Cairo
18/09 Modern Sport FC 2 - 2 ENPPI Cairo
10/04 ENPPI Cairo 2 - 1 Modern Sport FC
01/11 Modern Sport FC 0 - 0 ENPPI Cairo
21/08 Modern Sport FC 1 - 0 ENPPI Cairo
- PHONG ĐỘ MODERN SPORT FC
12/10 Modern Sport FC 3 - 2 ENPPI Cairo
15/09 Petrol Asyut 0 - 2 Modern Sport FC
09/09 Modern Sport FC 2 - 1 Wadi Degla SC
03/09 Ceramica Cleopatra 2 - 0 Modern Sport FC
27/08 Modern Sport FC 2 - 0 Ghazl Al Mahalla
- PHONG ĐỘ ENPPI CAIRO
20/10 ENPPI Cairo 0 - 3 Al Mokawloon
12/10 Modern Sport FC 3 - 2 ENPPI Cairo
18/09 ENPPI Cairo 1 - 2 Pyramids FC
10/09 ENPPI Cairo 2 - 1 ZED FC
01/09 Ghazl Al Mahalla 0 - 0 ENPPI Cairo

Nhận định, soi kèo Modern Sport FC vs ENPPI Cairo

Châu Á: 0.94*0 : 1/4*0.88

FUFC đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, ECAI thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: FUFC

Tài xỉu: 0.84*1 3/4*0.96

4/5 trận gần đây của FUFC có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Modern Sport FC gặp ENPPI Cairo

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
4. Modern Sport FC 6 4 1 1 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 13
17. ENPPI Cairo 6 1 1 4 8 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 4

LỊCH THI ĐẤU VĐQG AI CẬP

Thứ 2, ngày 12/10
00h00 El Zamalek 0 - 2 Ahly Cairo
21h00 Al Mokawloon 1 - 1 ZED FC
21h00 Modern Sport FC 3 - 2 ENPPI Cairo
Thứ 3, ngày 13/10
00h00 Pyramids FC 4 - 1 Ceramica Cleopatra
00h00 Semouha Club 1 - 0 Ghazl Al Mahalla
21h00 AQL Asmeda 1 - 2 Petrol Asyut
21h00 National Bank SC 3 - 0 Talaea El Gaish
Thứ 4, ngày 14/10
00h00 Ittihad Alexandria 2 - 1 El Gouna
00h00 Petrojet Suez 2 - 2 Wadi Degla SC

Tổng quan trận đấu Modern Sport FC vs ENPPI Cairo

Modern Sport FC vs ENPPI Cairo là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Ai Cập đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Ai Cập, trận đấu giữa Modern Sport FC và ENPPI Cairo sẽ diễn ra vào 21h00, ngày 12/10/2026.

Số liệu thống kê về Modern Sport FC gặp ENPPI Cairo

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Modern Sport FC và ENPPI Cairo có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Modern Sport FC vs ENPPI Cairo dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Modern Sport FC đối đầu ENPPI Cairo

Khi trận đấu Modern Sport FC vs ENPPI Cairo diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Modern Sport FC vs ENPPI Cairo

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Modern Sport FC gặp ENPPI Cairo tại VĐQG Ai Cập là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.