Số liệu thống kê, nhận định MARDIN 1969 SK gặp BATMAN PETROLSPOR

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ, vòng 14

Mardin 1969 SK

08/11
20:00

-

Batman Petrolspor


Số liệu đối đầu Mardin 1969 SK gặp Batman Petrolspor

Mardin 1969 SK: 0%
Hòa: 0%
Batman Petrolspor: 0%
- PHONG ĐỘ MARDIN 1969 SK
11/10 Bursaspor 1 - 2 Mardin 1969 SK
21/09 Mardin 1969 SK 0 - 1 Kayserispor
13/09 Igdir 1 - 0 Mardin 1969 SK
08/09 Mardin 1969 SK 1 - 0 Bodrum FK
03/09 Sivasspor 2 - 2 Mardin 1969 SK
- PHONG ĐỘ BATMAN PETROLSPOR
18/10 Kayserispor 2 - 2 Batman Petrolspor
14/10 Batman Petrolspor 4 - 2 Istanbulspor AS
20/09 Batman Petrolspor 1 - 2 Bursaspor
13/09 Bodrum FK 4 - 0 Batman Petrolspor
07/09 Batman Petrolspor 4 - 3 Fatih Karagumruk

Bảng xếp hạng, thứ hạng Mardin 1969 SK gặp Batman Petrolspor

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Batman Petrolspor 8 6 0 2 17 13 4 0 1 13 8 2 0 1 4 5 15 18
5. Mardin 1969 SK 8 4 2 2 11 6 2 1 1 4 2 2 1 1 7 4 9 14

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 THỔ NHĨ KỲ

C.Nhật, ngày 08/11
20h00 Bandirmaspor vs Fatih Karagumruk
20h00 Umraniyespor vs Kayserispor
20h00 Keciorengucu vs Manisa FK
20h00 Sariyer GK vs Igdir
20h00 Muglaspor vs Erokspor
20h00 Pendikspor vs Istanbulspor AS
20h00 Vanspor FK vs Sivasspor
20h00 Antalyaspor vs Bursaspor
20h00 Mardin 1969 SK vs Batman Petrolspor
20h00 Boluspor vs Bodrum FK

Tổng quan trận đấu Mardin 1969 SK vs Batman Petrolspor

Mardin 1969 SK vs Batman Petrolspor là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ, trận đấu giữa Mardin 1969 SK và Batman Petrolspor sẽ diễn ra vào 20h00, ngày 08/11/2026.

Số liệu thống kê về Mardin 1969 SK gặp Batman Petrolspor

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Mardin 1969 SK và Batman Petrolspor có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Mardin 1969 SK vs Batman Petrolspor dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Mardin 1969 SK đối đầu Batman Petrolspor

Khi trận đấu Mardin 1969 SK vs Batman Petrolspor diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Mardin 1969 SK vs Batman Petrolspor

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Mardin 1969 SK gặp Batman Petrolspor tại Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.