Số liệu thống kê, nhận định HEERENVEEN gặp SBV EXCELSIOR

VĐQG Hà Lan, vòng 9

Heerenveen

17/10
01:00

-

SBV Excelsior


Số liệu đối đầu Heerenveen gặp SBV Excelsior

Heerenveen: 40%
Hòa: 20%
SBV Excelsior: 40%
08/03 SBV Excelsior 1 - 2 Heerenveen
05/10 Heerenveen 2 - 1 SBV Excelsior
20/01 SBV Excelsior 3 - 0 Heerenveen
24/09 Heerenveen 0 - 3 SBV Excelsior
14/05 Heerenveen 0 - 0 SBV Excelsior
- PHONG ĐỘ HEERENVEEN
19/09 Sparta Rotterdam 0 - 4 Heerenveen
13/09 Heerenveen 0 - 0 Telstar
06/09 Heerenveen 2 - 3 AZ Alkmaar
30/08 Willem II 2 - 2 Heerenveen
23/08 Heerenveen 0 - 2 Zwolle
- PHONG ĐỘ SBV EXCELSIOR
20/09 Ajax 2 - 2 SBV Excelsior
13/09 SBV Excelsior 1 - 2 Utrecht
08/09 NEC Nijmegen 2 - 2 SBV Excelsior
06/09 Willem II 0 - 3 SBV Excelsior
29/08 SBV Excelsior 2 - 1 Sparta Rotterdam

Bảng xếp hạng, thứ hạng Heerenveen gặp SBV Excelsior

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
7. SBV Excelsior 6 3 1 2 13 7 1 0 2 4 5 2 1 0 9 2 11 10
11. Heerenveen 5 1 2 2 7 9 1 0 2 3 5 0 2 0 4 4 5 5

LỊCH THI ĐẤU VĐQG HÀ LAN

Thứ 7, ngày 17/10
01h00 Heerenveen vs SBV Excelsior
21h30 ADO Den Haag vs PSV Eindhoven
C.Nhật, ngày 18/10
01h00 Telstar vs Feyenoord
02h00 Sparta Rotterdam vs Willem II
17h15 Zwolle vs Go Ahead Eagles
19h30 Cambuur vs AZ Alkmaar
19h30 Twente vs Utrecht
21h45 Groningen vs Ajax
Thứ 2, ngày 19/10
01h00 NEC Nijmegen vs Fortuna Sittard

Tổng quan trận đấu Heerenveen vs SBV Excelsior

Heerenveen vs SBV Excelsior là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Hà Lan đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Hà Lan, trận đấu giữa Heerenveen và SBV Excelsior sẽ diễn ra vào 01h00, ngày 17/10/2026.

Số liệu thống kê về Heerenveen gặp SBV Excelsior

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Heerenveen và SBV Excelsior có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Heerenveen vs SBV Excelsior dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Heerenveen đối đầu SBV Excelsior

Khi trận đấu Heerenveen vs SBV Excelsior diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Heerenveen vs SBV Excelsior

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Heerenveen gặp SBV Excelsior tại VĐQG Hà Lan là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.