Số liệu thống kê, nhận định GRINDAVIK/NJARDVIK NỮ gặp THROTTUR REY. NỮ

Nữ Iceland, vòng 13

Grindavik/Njardvik Nữ

FT

4 - 2

(1-1)

Throttur Rey. Nữ


Số liệu đối đầu Grindavik/Njardvik Nữ gặp Throttur Rey. Nữ

Grindavik/Njardvik Nữ: 100%
Hòa: 0%
Throttur Rey. Nữ: 0%
21/07 Grindavik/Njardvik Nữ 4 - 2 Throttur Rey. Nữ
12/05 Throttur Rey. Nữ 1 - 2 Grindavik/Njardvik Nữ
- PHONG ĐỘ GRINDAVIK/NJARDVIK NỮ
03/10 Stjarnan Nữ 0 - 0 Grindavik/Njardvik Nữ
27/09 Grindavik/Njardvik Nữ 3 - 2 Hafnarfjordur Nữ
18/09 Breidablik Nữ 4 - 1 Grindavik/Njardvik Nữ
06/09 Grindavik/Njardvik Nữ 1 - 4 Valur Nữ
29/08 Vikingur Rey. Nữ 3 - 0 Grindavik/Njardvik Nữ
- PHONG ĐỘ THROTTUR REY. NỮ
18/10 Hafnarfjordur Nữ 0 - 4 Throttur Rey. Nữ
04/10 Breidablik Nữ 5 - 4 Throttur Rey. Nữ
27/09 Throttur Rey. Nữ 5 - 1 Stjarnan Nữ
19/09 Vestmannaeyjar Nữ 4 - 3 Throttur Rey. Nữ
08/09 Throttur Rey. Nữ 1 - 1 Breidablik Nữ

Bảng xếp hạng, thứ hạng Grindavik/Njardvik Nữ gặp Throttur Rey. Nữ

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. Grindavik/Njardvik Nữ 20 7 5 8 28 37 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 20 26
7. Throttur Rey. Nữ 19 7 4 8 36 35 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 28 25

LỊCH THI ĐẤU NỮ ICELAND

C.Nhật, ngày 19/07
21h00 Vikingur Rey. Nữ 1 - 2 Fram Rey. Nữ
23h00 Thor Akureyri Nữ 2 - 1 Vestmannaeyjar Nữ
Thứ 3, ngày 21/07
02h15 Grindavik/Njardvik Nữ 4 - 2 Throttur Rey. Nữ
Thứ 4, ngày 22/07
02h15 Valur Nữ 1 - 7 Breidablik Nữ
02h15 Hafnarfjordur Nữ 7 - 3 Stjarnan Nữ

Tổng quan trận đấu Grindavik/Njardvik Nữ vs Throttur Rey. Nữ

Grindavik/Njardvik Nữ vs Throttur Rey. Nữ là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 14 giải Nữ Iceland đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Nữ Iceland, trận đấu giữa Grindavik/Njardvik Nữ và Throttur Rey. Nữ sẽ diễn ra vào 02h15, ngày 21/07/2026.

Số liệu thống kê về Grindavik/Njardvik Nữ gặp Throttur Rey. Nữ

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Grindavik/Njardvik Nữ và Throttur Rey. Nữ có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Grindavik/Njardvik Nữ vs Throttur Rey. Nữ dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Grindavik/Njardvik Nữ đối đầu Throttur Rey. Nữ

Khi trận đấu Grindavik/Njardvik Nữ vs Throttur Rey. Nữ diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Grindavik/Njardvik Nữ vs Throttur Rey. Nữ

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Grindavik/Njardvik Nữ gặp Throttur Rey. Nữ tại Nữ Iceland là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.