Số liệu thống kê, nhận định DETROIT CITY FC gặp MIAMI FC

Hạng Nhất Mỹ USL Pro, vòng 10

Detroit City FC

FT

2 - 1

(0-0)

Miami FC


Số liệu đối đầu Detroit City FC gặp Miami FC

Detroit City FC: 100%
Hòa: 0%
Miami FC: 0%
21/05 Detroit City FC 2 - 1 Miami FC
22/06 Detroit City FC 2 - 0 Miami FC
09/03 Miami FC 0 - 2 Detroit City FC
20/10 Detroit City FC 3 - 0 Miami FC
30/06 Miami FC 0 - 4 Detroit City FC
- PHONG ĐỘ DETROIT CITY FC
03/07 Birmingham Legion 1 - 2 Detroit City FC
14/06 Sport. Jacksonville 2 - 6 Detroit City FC
11/06 Detroit City FC 1 - 1 El Paso Locomotive
31/05 Ch. Battery 2 - 0 Detroit City FC
24/05 Loudoun United 0 - 0 Detroit City FC
- PHONG ĐỘ MIAMI FC
25/06 Miami FC 2 - 4 Orange County SC
14/06 Oakland Roots 0 - 0 Miami FC
31/05 Pittsburgh R. 2 - 0 Miami FC
24/05 Miami FC 4 - 3 Louisville City
21/05 Detroit City FC 2 - 1 Miami FC

Bảng xếp hạng, thứ hạng Detroit City FC gặp Miami FC

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
4. Detroit City FC 14 7 3 4 21 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 17 24
18. Miami FC 13 3 5 5 14 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 14

LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT MỸ USL PRO

Thứ 5, ngày 21/05
08h00 Detroit City FC 2 - 1 Miami FC
08h00 New Mexico United 0 - 1 Tampa Bay Rowdies
Thứ 7, ngày 23/05
07h30 FC Tulsa 2 - 0 Hartford Athletic
C.Nhật, ngày 24/05
05h00 Loudoun United 0 - 0 Detroit City FC
06h00 Indy Eleven 3 - 1 Lexington
06h00 Miami FC 4 - 3 Louisville City
06h30 Rhode Island FC 4 - 1 Brooklyn FC
06h30 Tampa Bay Rowdies 3 - 0 Phoenix Rising
07h30 SA Scorpions 2 - 1 Sacramento
08h00 New Mexico United 1 - 0 Ch. Battery
09h00 Monterey Bay FC 2 - 0 Birmingham Legion
09h00 Orange County SC 3 - 2 Oakland Roots
09h30 Las Vegas Lights 2 - 0 CS Switchbacks
Thứ 3, ngày 26/05
06h30 Sport. Jacksonville Hoãn SA Scorpions
C.Nhật, ngày 31/05
05h00 Ch. Battery 2 - 0 Detroit City FC
06h00 Hartford Athletic 0 - 0 New Mexico United

Tổng quan trận đấu Detroit City FC vs Miami FC

Detroit City FC vs Miami FC là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 14 giải Hạng Nhất Mỹ USL Pro đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng Nhất Mỹ USL Pro, trận đấu giữa Detroit City FC và Miami FC sẽ diễn ra vào 08h00, ngày 21/05/2026.

Số liệu thống kê về Detroit City FC gặp Miami FC

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Detroit City FC và Miami FC có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Detroit City FC vs Miami FC dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Detroit City FC đối đầu Miami FC

Khi trận đấu Detroit City FC vs Miami FC diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Detroit City FC vs Miami FC

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Detroit City FC gặp Miami FC tại Hạng Nhất Mỹ USL Pro là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.