Số liệu thống kê, nhận định ARARAT-ARMENIA gặp SARDARAPAT FC

VĐQG Armenia, vòng 4

Ararat-Armenia

FT

1 - 1

Sardarapat FC


Số liệu đối đầu Ararat-Armenia gặp Sardarapat FC

Ararat-Armenia: 0%
Hòa: 100%
Sardarapat FC: 0%
24/08 Ararat-Armenia 1 - 1 Sardarapat FC
- PHONG ĐỘ ARARAT-ARMENIA
20/09 Shirak 1 - 3 Ararat-Armenia
16/09 Ararat-Armenia 1 - 4 Sparta Praha
11/09 Ararat-Armenia 3 - 0 Syunik
05/09 Ararat Yerevan 0 - 1 Ararat-Armenia
31/08 Pyunik 2 - 1 Ararat-Armenia
- PHONG ĐỘ SARDARAPAT FC
19/09 BKMA Yerevan 1 - 1 Sardarapat FC
13/09 Sardarapat FC 1 - 1 Alashkert
09/09 Sardarapat FC 2 - 4 Pyunik
06/09 Shirak 2 - 0 Sardarapat FC
31/08 Sardarapat FC 3 - 1 Syunik

Bảng xếp hạng, thứ hạng Ararat-Armenia gặp Sardarapat FC

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
2. Ararat-Armenia 4 4 0 0 11 4 3 0 0 7 1 1 0 0 4 3 11 12
6. Sardarapat FC 3 2 1 0 7 3 0 0 0 0 0 2 1 0 7 3 7 7

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ARMENIA

Thứ 5, ngày 20/08
19h15 Van Yerevan 1 - 1 Syunik
20h10 Syunik 1 - 1 Van Yerevan
Thứ 6, ngày 21/08
00h00 Alashkert vs Gandzasar
22h00 Ararat Yerevan 0 - 2 Pyunik
Thứ 7, ngày 22/08
00h00 Alashkert 3 - 0 Gandzasar
21h00 Shirak 0 - 1 Urartu
23h00 Ararat-Armenia vs Sardarapat FC
C.Nhật, ngày 23/08
21h00 BKMA Yerevan 0 - 1 FC Noah
Thứ 2, ngày 24/08
00h00 Ararat-Armenia 1 - 1 Sardarapat FC

Tổng quan trận đấu Ararat-Armenia vs Sardarapat FC

Ararat-Armenia vs Sardarapat FC là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 2 giải VĐQG Armenia đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Armenia, trận đấu giữa Ararat-Armenia và Sardarapat FC sẽ diễn ra vào 00h00, ngày 24/08/2026.

Số liệu thống kê về Ararat-Armenia gặp Sardarapat FC

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Ararat-Armenia và Sardarapat FC có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Ararat-Armenia vs Sardarapat FC dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Ararat-Armenia đối đầu Sardarapat FC

Khi trận đấu Ararat-Armenia vs Sardarapat FC diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Ararat-Armenia vs Sardarapat FC

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Ararat-Armenia gặp Sardarapat FC tại VĐQG Armenia là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.