Số liệu thống kê, nhận định AMED SK gặp RIZESPOR

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, vòng 12

Amed SK

22/11
23:00

-

Rizespor


Số liệu đối đầu Amed SK gặp Rizespor

Amed SK: 0%
Hòa: 0%
Rizespor: 0%
- PHONG ĐỘ AMED SK
21/09 Amed SK 3 - 2 Besiktas
06/09 Kasimpasa 2 - 2 Amed SK
01/09 Amed SK 2 - 1 Trabzonspor
25/08 Kocaelispor 2 - 0 Amed SK
16/07 Amed SK 2 - 0 Dinamo Batumi
- PHONG ĐỘ RIZESPOR
21/09 Goztepe 2 - 2 Rizespor
30/08 Gaziantep B.B 1 - 2 Rizespor
22/08 Rizespor 0 - 2 Samsunspor
28/07 Rizespor 1 - 2 Hull City
15/07 Rizespor 3 - 0 Dinamo Batumi

Bảng xếp hạng, thứ hạng Amed SK gặp Rizespor

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. Amed SK 4 2 1 1 7 7 2 0 0 5 3 0 1 1 2 4 6 7
12. Rizespor 3 1 1 1 4 5 0 0 1 0 2 1 1 0 4 3 3 4

LỊCH THI ĐẤU VĐQG THỔ NHĨ KỲ

C.Nhật, ngày 22/11
23h00 Kasimpasa vs Alanyaspor
23h00 Trabzonspor vs Eyupspor
23h00 Kocaelispor vs Fenerbahce
23h00 Genclerbirligi vs Gaziantep B.B
23h00 Erzurumspor FK vs Goztepe
23h00 Konyaspor vs Besiktas
23h00 Galatasaray vs Samsunspor
23h00 Amed SK vs Rizespor
23h00 Istanbul BB vs Corum FK

Tổng quan trận đấu Amed SK vs Rizespor

Amed SK vs Rizespor là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, trận đấu giữa Amed SK và Rizespor sẽ diễn ra vào 23h00, ngày 22/11/2026.

Số liệu thống kê về Amed SK gặp Rizespor

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Amed SK và Rizespor có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Amed SK vs Rizespor dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Amed SK đối đầu Rizespor

Khi trận đấu Amed SK vs Rizespor diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Amed SK vs Rizespor

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Amed SK gặp Rizespor tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.