Số liệu thống kê, nhận định WILLEM II gặp QUICK BOYS

Giao Hữu CLB, vòng T.7

Willem II

FT

0 - 1

(0-1)

Quick Boys


Số liệu đối đầu Willem II gặp Quick Boys

Willem II: 50%
Hòa: 0%
Quick Boys: 50%
12/07 Willem II 3 - 0 Quick Boys
10/07 Willem II 0 - 1 Quick Boys
- PHONG ĐỘ WILLEM II
23/05 Volendam 1 - 2 Willem II
20/05 Willem II 1 - 2 Volendam
17/05 Willem II 2 - 0 Almere City
14/05 Almere City 0 - 1 Willem II
09/05 Willem II 1 - 1 RKC Waalwijk
- PHONG ĐỘ QUICK BOYS
30/10 Quick Boys 1 - 2 Volendam
12/07 Willem II 3 - 0 Quick Boys
07/02 AZ Alkmaar 3 - 1 Quick Boys
17/01 Quick Boys 2 - 2 Heerenveen
18/12 Quick Boys 3 - 1 Fortuna Sittard

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

Thứ 4, ngày 01/07
22h00 Vik.Plzen 1 - 1 Spartak Trnava
22h00 Zaglebie Lubin 3 - 2 Zelez. Podbrezova
22h59 Neuchatel Xamax 2 - 4 Sion
22h59 Winterthur 0 - 1 St. Gallen
23h15 NK Celje 0 - 1 Hajduk Split
23h30 Omonia Nicosia 2 - 1 Dinamo Bucuresti
Thứ 5, ngày 02/07
17h30 Universitaea Cluj 0 - 3 FK Vojvodina
21h00 Rodina Moscow 0 - 5 Akron Togliatti
21h00 Spartak Moscow 1 - 0 Spartak Kostroma
22h00 Nurnberg 2 - 2 Legia Wars.
22h00 Dundee 2 - 1 Paksi
22h00 Besiktas Hoãn Gyirmot SE
22h00 Wieczysta Krakow 1 - 2 SK Artis Brno
22h00 Dinamo Kiev 1 - 3 Rapid Bucuresti
22h00 Polissya Zhytomyr 4 - 1 Sabah FK
22h59 Aluminij 1 - 2 FK Partizan
23h30 Brinje Grosuplje Hoãn Dinamo Zagreb
23h59 NK Varazdin 2 - 1 Voluntari
Thứ 6, ngày 03/07
00h00 Heerenveen vs De Graafschap
15h00 Blau Weiss Linz Hoãn SK Artis Brno
16h00 Trencin 1 - 3 Zlin
16h00 Arka Gdynia 2 - 0 Petrolul Ploiesti
16h00 Universitaea Cluj 0 - 3 Nyiregyhaza
16h00 FK Sochi 0 - 3 Torpedo Moscow
16h45 IMT Novi Beograd 1 - 0 Maccabi TA
17h00 Hvidovre IF 1 - 0 HB Koge
17h00 Vejle 2 - 2 Randers
18h00 Aalborg BK 3 - 1 Viborg
18h00 Botev Vratsa Hoãn Beitar Jerusalem
19h00 Motor Lublin 4 - 1 Warta Poznan
19h00 Sonderjyske 1 - 1 Viking
20h00 Brann 0 - 1 Kristiansund
20h00 Braga 1 - 0 Sao Joao de Ver
20h00 SV Ried 2 - 1 Jahn Regensburg
21h00 Lok. Moscow vs Spartak Kostroma
21h00 Sturm Graz Hoãn FC Kosice
21h00 Rubin Kazan vs FK Orenburg
22h00 Cracovia Krakow vs Pafos FC
22h00 Blau Weiss Linz vs Crvena Zvezda
22h00 Dinamo Kiev vs Lask
22h00 Farul Constanta vs Otelul Galati
22h59 Austin FC vs Queretaro
22h59 St.Polten vs SK Artis Brno
22h59 Oudenaarde vs Zulte-Waregem
22h59 Club Leon vs CD Tapatio
22h59 Schweinfurt vs Zwickau
23h30 Metz vs Mondorf-les.
23h30 NK Radomlje vs HNK Rijeka
23h30 Metz vs Mondorf-les.
Thứ 7, ngày 04/07
00h00 Fortuna Sittard vs K. Lierse SK
01h30 River Plate vs Flamengo/RJ
09h30 San Jose EQ vs Club Tijuana
09h30 San Jose EQ vs Club Tijuana

Tổng quan trận đấu Willem II vs Quick Boys

Willem II vs Quick Boys là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng T.7 giải Giao Hữu CLB đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Giao Hữu CLB, trận đấu giữa Willem II và Quick Boys sẽ diễn ra vào 00h30, ngày 10/07/2024.

Số liệu thống kê về Willem II gặp Quick Boys

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Willem II và Quick Boys có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Willem II vs Quick Boys dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Willem II đối đầu Quick Boys

Khi trận đấu Willem II vs Quick Boys diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Willem II vs Quick Boys

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Willem II gặp Quick Boys tại Giao Hữu CLB là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.