Số liệu thống kê, nhận định VPS VAASA gặp AC OULU

VĐQG Phần Lan, vòng 23

VPS Vaasa

FT

1 - 0

AC Oulu


Số liệu đối đầu VPS Vaasa gặp AC Oulu

VPS Vaasa: 40%
Hòa: 0%
AC Oulu: 60%
08/09 VPS Vaasa 1 - 0 AC Oulu
23/06 VPS Vaasa 5 - 1 AC Oulu
18/04 AC Oulu 1 - 0 VPS Vaasa
24/01 VPS Vaasa 1 - 4 AC Oulu
04/10 AC Oulu 2 - 0 VPS Vaasa
- PHONG ĐỘ VPS VAASA
19/09 VPS Vaasa 0 - 2 KuPS
14/09 Inter Turku 1 - 0 VPS Vaasa
08/09 VPS Vaasa 1 - 0 AC Oulu
31/08 VPS Vaasa 0 - 1 Lahti
22/08 Ilves Tampere 0 - 1 VPS Vaasa
- PHONG ĐỘ AC OULU
18/09 AC Oulu 0 - 1 Inter Turku
12/09 AC Oulu 1 - 2 Gnistan
08/09 VPS Vaasa 1 - 0 AC Oulu
31/08 AC Oulu 0 - 0 Seinajoen JK
22/08 Jaro 0 - 1 AC Oulu

Bảng xếp hạng, thứ hạng VPS Vaasa gặp AC Oulu

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. VPS Vaasa 21 9 6 6 29 21 5 3 2 18 10 4 3 4 11 11 23 33
7. AC Oulu 20 9 4 7 22 22 5 2 2 9 6 4 2 5 13 16 15 31

LỊCH THI ĐẤU VĐQG PHẦN LAN

Thứ 3, ngày 08/09
22h00 Lahti 2 - 1 IFK Mariehamn
22h00 Ilves Tampere 2 - 0 Jaro
22h00 VPS Vaasa 1 - 0 AC Oulu
22h00 TPS Turku 0 - 0 Seinajoen JK
23h00 Gnistan 1 - 1 KuPS
Thứ 4, ngày 09/09
22h00 Helsinki 2 - 1 Inter Turku

Tổng quan trận đấu VPS Vaasa vs AC Oulu

VPS Vaasa vs AC Oulu là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 18 giải VĐQG Phần Lan đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Phần Lan, trận đấu giữa VPS Vaasa và AC Oulu sẽ diễn ra vào 22h00, ngày 08/09/2026.

Số liệu thống kê về VPS Vaasa gặp AC Oulu

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa VPS Vaasa và AC Oulu có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định VPS Vaasa vs AC Oulu dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến VPS Vaasa đối đầu AC Oulu

Khi trận đấu VPS Vaasa vs AC Oulu diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu VPS Vaasa vs AC Oulu

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa VPS Vaasa gặp AC Oulu tại VĐQG Phần Lan là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.