Số liệu thống kê, nhận định VERES RIVNE gặp PFK ALEKSANDRIYA

VĐQG Ukraina, vòng 9

Veres Rivne

FT

1 - 1

(0-0)

PFK Aleksandriya


Số liệu đối đầu Veres Rivne gặp PFK Aleksandriya

Veres Rivne: 20%
Hòa: 60%
PFK Aleksandriya: 20%
20/04 PFK Aleksandriya 0 - 3 Veres Rivne
19/10 Veres Rivne 1 - 1 PFK Aleksandriya
18/05 PFK Aleksandriya 3 - 1 Veres Rivne
24/11 Veres Rivne 1 - 1 PFK Aleksandriya
19/05 Veres Rivne 2 - 2 PFK Aleksandriya
- PHONG ĐỘ VERES RIVNE
10/07 Veres Rivne 2 - 3 Kolos Kovalivka
24/05 Veres Rivne 0 - 1 Metalist 1925 Kharkiv
17/05 Karpaty Lviv 2 - 0 Veres Rivne
12/05 Veres Rivne 1 - 3 Kryvbas
09/05 Rukh Vynnyky 0 - 0 Veres Rivne
- PHONG ĐỘ PFK ALEKSANDRIYA
08/07 PFK Aleksandriya 2 - 1 Inhulets Petrove
09/06 Livyi Bereh Kyiv 1 - 0 PFK Aleksandriya
05/06 PFK Aleksandriya 1 - 1 Livyi Bereh Kyiv
23/05 PFK Aleksandriya 1 - 1 Kryvbas
17/05 Rukh Vynnyky 1 - 3 PFK Aleksandriya

Bảng xếp hạng, thứ hạng Veres Rivne gặp PFK Aleksandriya

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
15. Veres Rivne 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
15. PFK Aleksandriya 30 3 8 19 24 58 2 2 11 9 31 1 6 8 15 27 5 17

LỊCH THI ĐẤU VĐQG UKRAINA

Thứ 7, ngày 17/10
17h00 Polissya Zhytomyr vs Dinamo Kiev
17h00 Obolon Kiev vs Veres Rivne
17h00 Kryvbas vs LNZ Cherkasy
17h00 Karpaty Lviv vs Epitsentr Kam-Pod
17h00 FC Kharkiv vs Livyi Bereh Kyiv
17h00 Shakhtar Donetsk vs Kolos Kovalivka
17h00 Kudrivka vs Bukovyna Chernivtsi
17h00 Zorya vs Chernomorets

Tổng quan trận đấu Veres Rivne vs PFK Aleksandriya

Veres Rivne vs PFK Aleksandriya là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 2 giải VĐQG Ukraina đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Ukraina, trận đấu giữa Veres Rivne và PFK Aleksandriya sẽ diễn ra vào 19h30, ngày 19/10/2025.

Số liệu thống kê về Veres Rivne gặp PFK Aleksandriya

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Veres Rivne và PFK Aleksandriya có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Veres Rivne vs PFK Aleksandriya dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Veres Rivne đối đầu PFK Aleksandriya

Khi trận đấu Veres Rivne vs PFK Aleksandriya diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Veres Rivne vs PFK Aleksandriya

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Veres Rivne gặp PFK Aleksandriya tại VĐQG Ukraina là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.