Số liệu thống kê, nhận định VELEZ SARSFIELD gặp TIGRE

VĐQG Argentina, vòng 18

Velez Sarsfield

FT

2 - 1

(2-0)

Tigre


Số liệu đối đầu Velez Sarsfield gặp Tigre

Velez Sarsfield: 40%
Hòa: 40%
Tigre: 20%
11/03 Tigre 1 - 1 Velez Sarsfield
15/07 Velez Sarsfield 2 - 1 Tigre
24/01 Tigre 3 - 0 Velez Sarsfield
08/11 Velez Sarsfield 1 - 0 Tigre
27/02 Velez Sarsfield 2 - 2 Tigre
- PHONG ĐỘ VELEZ SARSFIELD
30/08 Deportivo Riestra 1 - 1 Velez Sarsfield
24/08 River Plate 2 - 2 Velez Sarsfield
18/08 Velez Sarsfield 1 - 1 Defensa YJ
09/08 Boca Juniors 1 - 1 Velez Sarsfield
04/08 Velez Sarsfield 1 - 0 Independiente
- PHONG ĐỘ TIGRE
25/08 Tigre 2 - 1 C. Cordoba SdE
16/08 Aldosivi 0 - 0 Tigre
09/08 Tigre 1 - 0 River Plate
06/08 Tigre 0 - 0 Belgrano
02/08 Racing Club 1 - 3 Tigre

Nhận định, soi kèo Velez Sarsfield vs Tigre

Châu Á: 0.92*0 : 1/4*0.96

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên VSA khi thắng 11/20 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: VSA

Tài xỉu: 0.81*1 1/2*-0.94

3/5 trận gần đây của VSA có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của TIG cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Velez Sarsfield gặp Tigre

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Velez Sarsfield 24 10 11 3 28 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 25 41
Bảng B
7. Tigre 22 7 10 5 24 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 19 31

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ARGENTINA

Thứ 6, ngày 24/07
05h30 Sarmiento Junin 2 - 3 Argentinos Jun.
05h30 Belgrano 2 - 1 Rosario Central
07h45 Defensa YJ 1 - 1 Aldosivi
Thứ 7, ngày 25/07
02h45 Gim.Mendoza 1 - 0 C. Cordoba SdE
05h00 Velez Sarsfield 1 - 0 Instituto
05h00 Racing Club 2 - 1 Gimnasia LP
07h15 CA Huracan 1 - 0 Banfield
07h15 CA Platense 2 - 2 Union Santa Fe
C.Nhật, ngày 26/07
00h45 Estudiantes Rio Cuarto 1 - 0 Tigre
03h00 Newells Old Boys 1 - 0 Talleres Cordoba
05h15 River Plate 0 - 1 Barracas Central
07h30 Lanus 1 - 0 San Lorenzo
Thứ 2, ngày 27/07
01h00 Atletico Tucuman 0 - 0 Ind.Rivadavia
03h15 Estudiantes LP 0 - 2 Independiente
05h30 Deportivo Riestra 3 - 0 Boca Juniors

Tổng quan trận đấu Velez Sarsfield vs Tigre

Velez Sarsfield vs Tigre là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 20 giải VĐQG Argentina đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Argentina, trận đấu giữa Velez Sarsfield và Tigre sẽ diễn ra vào 07h15, ngày 15/07/2025.

Số liệu thống kê về Velez Sarsfield gặp Tigre

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Velez Sarsfield và Tigre có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Velez Sarsfield vs Tigre dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Velez Sarsfield đối đầu Tigre

Khi trận đấu Velez Sarsfield vs Tigre diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Velez Sarsfield vs Tigre

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Velez Sarsfield gặp Tigre tại VĐQG Argentina là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.