Số liệu thống kê, nhận định TOBOL KOSTANAY gặp OKZHETPES

VĐQG Kazakhstan, vòng 16

Tobol Kostanay

FT

2 - 1

(0-1)

Okzhetpes


Số liệu đối đầu Tobol Kostanay gặp Okzhetpes

Tobol Kostanay: 80%
Hòa: 0%
Okzhetpes: 20%
12/07 Tobol Kostanay 3 - 1 Okzhetpes
21/06 Okzhetpes 2 - 1 Tobol Kostanay
13/07 Tobol Kostanay 2 - 1 Okzhetpes
05/04 Okzhetpes 0 - 1 Tobol Kostanay
23/07 Tobol Kostanay 2 - 0 Okzhetpes
- PHONG ĐỘ TOBOL KOSTANAY
13/08 Tobol Kostanay 1 - 2 FK Partizan
07/08 FK Partizan 3 - 0 Tobol Kostanay
30/07 Tobol Kostanay 1 - 1 FK Panevezys
23/07 FK Panevezys 1 - 1 Tobol Kostanay
18/07 FK Kyzylzhar 1 - 1 Tobol Kostanay
- PHONG ĐỘ OKZHETPES
25/07 Aktobe 2 - 1 Okzhetpes
18/07 Okzhetpes 2 - 0 Zhetysu Taldykorgan
12/07 Tobol Kostanay 3 - 1 Okzhetpes
02/07 Kairat Almaty 5 - 0 Okzhetpes
27/06 Okzhetpes 1 - 3 Kairat Almaty

Bảng xếp hạng, thứ hạng Tobol Kostanay gặp Okzhetpes

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
3. Okzhetpes 19 8 6 5 25 26 5 4 1 14 10 3 2 4 11 16 20 30
11. Tobol Kostanay 18 5 4 9 20 26 5 2 1 14 9 0 2 8 6 17 11 19

LỊCH THI ĐẤU VĐQG KAZAKHSTAN

Thứ 7, ngày 27/06
19h00 Okzhetpes 1 - 3 Kairat Almaty
20h00 Zhetysu Taldykorgan 1 - 0 Aktobe
21h00 Yelimay Semey 2 - 0 FK Kyzylzhar
22h00 Caspiy Aktau 2 - 0 Atyrau

Tổng quan trận đấu Tobol Kostanay vs Okzhetpes

Tobol Kostanay vs Okzhetpes là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 21 giải VĐQG Kazakhstan đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Kazakhstan, trận đấu giữa Tobol Kostanay và Okzhetpes sẽ diễn ra vào 20h00, ngày 13/07/2025.

Số liệu thống kê về Tobol Kostanay gặp Okzhetpes

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Tobol Kostanay và Okzhetpes có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Tobol Kostanay vs Okzhetpes dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Tobol Kostanay đối đầu Okzhetpes

Khi trận đấu Tobol Kostanay vs Okzhetpes diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Tobol Kostanay vs Okzhetpes

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Tobol Kostanay gặp Okzhetpes tại VĐQG Kazakhstan là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.