Số liệu thống kê, nhận định THOR AKUREYRI gặp UMF GRINDAVIK

Hạng 2 Iceland, vòng 6

Thor Akureyri

FT

2 - 2

(0-1)

UMF Grindavik


Số liệu đối đầu Thor Akureyri gặp UMF Grindavik

Thor Akureyri: 60%
Hòa: 20%
UMF Grindavik: 20%
30/07 Thor Akureyri 2 - 0 UMF Grindavik
24/05 UMF Grindavik 3 - 4 Thor Akureyri
15/08 UMF Grindavik 3 - 0 Thor Akureyri
09/07 Thor Akureyri 2 - 2 UMF Grindavik
16/09 Thor Akureyri 3 - 0 UMF Grindavik
- PHONG ĐỘ THOR AKUREYRI
28/07 KA Akureyri 0 - 0 Thor Akureyri
18/07 Thor Akureyri 2 - 1 Vikingur Rey.
13/07 Fram Rey. 6 - 1 Thor Akureyri
03/07 Thor Akureyri 3 - 3 KR Reykjavik
29/06 Thor Akureyri 2 - 4 Valur Rey.
- PHONG ĐỘ UMF GRINDAVIK
30/07 UMF Grindavik 1 - 0 Leiknir Rey.
25/07 Volsungur 2 - 0 UMF Grindavik
18/07 UMF Grindavik 0 - 0 IR Reykjavik
11/07 UMF Njardvik 5 - 4 UMF Grindavik
04/07 UMF Grindavik 0 - 0 Vestri

Bảng xếp hạng, thứ hạng Thor Akureyri gặp UMF Grindavik

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
9. UMF Grindavik 15 2 8 5 14 19 2 4 2 5 5 0 4 3 9 14 9 14

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ICELAND

Thứ 5, ngày 28/05
01h00 Vestri 0 - 3 UMF Njardvik
01h00 HK Kopavogur 1 - 0 Volsungur
02h15 UMF Grindavik 1 - 3 Afturelding
02h15 Fylkir 3 - 0 Leiknir Rey.
02h15 KF Aegir. Thor 4 - 1 IR Reykjavik
02h15 Throttur Rey. 2 - 3 Grotta

Tổng quan trận đấu Thor Akureyri vs UMF Grindavik

Thor Akureyri vs UMF Grindavik là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 16 giải Hạng 2 Iceland đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Iceland, trận đấu giữa Thor Akureyri và UMF Grindavik sẽ diễn ra vào 01h00, ngày 09/07/2024.

Số liệu thống kê về Thor Akureyri gặp UMF Grindavik

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Thor Akureyri và UMF Grindavik có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Thor Akureyri vs UMF Grindavik dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Thor Akureyri đối đầu UMF Grindavik

Khi trận đấu Thor Akureyri vs UMF Grindavik diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Thor Akureyri vs UMF Grindavik

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Thor Akureyri gặp UMF Grindavik tại Hạng 2 Iceland là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.