Số liệu thống kê, nhận định THÁI LAN gặp IRAQ

Thailand King's Cup, vòng Chung Ket

Thái Lan

FT

0 - 1

(0-0)

Iraq


Số liệu đối đầu Thái Lan gặp Iraq

Thái Lan: 0%
Hòa: 40%
Iraq: 60%
07/09 Thái Lan 0 - 1 Iraq
10/09 Thái Lan 2 - 2 Iraq
31/08 Thái Lan 1 - 2 Iraq
11/10 Iraq 4 - 0 Thái Lan
24/03 Iraq 2 - 2 Thái Lan
- PHONG ĐỘ THÁI LAN
26/08 Việt Nam 2 - 2 Thái Lan
22/08 Thái Lan 0 - 2 Việt Nam
18/08 Thái Lan 1 - 2 Singapore
15/08 Singapore 1 - 3 Thái Lan
08/08 Thái Lan 2 - 0 Myanmar
- PHONG ĐỘ IRAQ
27/06 Senegal 5 - 0 Iraq
23/06 Pháp 3 - 0 Iraq
17/06 Iraq 1 - 4 Na Uy
10/06 Iraq 0 - 2 Venezuela
05/06 T.B.Nha 1 - 1 Iraq

Nhận định, soi kèo Thái Lan vs Iraq

Châu Á: **

Thái Lan đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, Iraq thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: Thái Lan

Tài xỉu: **

3/5 trận gần đây của Iraq có từ 3 bàn trở lên. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU THAILAND KING'S CUP

Tổng quan trận đấu Thái Lan vs Iraq

Thái Lan vs Iraq là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng Ban Ket giải Thailand King's Cup đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Thailand King's Cup, trận đấu giữa Thái Lan và Iraq sẽ diễn ra vào 20h00, ngày 07/09/2025.

Số liệu thống kê về Thái Lan gặp Iraq

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Thái Lan và Iraq có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Thái Lan vs Iraq dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Thái Lan đối đầu Iraq

Khi trận đấu Thái Lan vs Iraq diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Thái Lan vs Iraq

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Thái Lan gặp Iraq tại Thailand King's Cup là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.