Số liệu thống kê, nhận định STADE RENNAIS gặp LENS

VĐQG Pháp, vòng 5

Stade Rennais

Arnaud Kalimuendo (PEN 24')

FT

1 - 1

(1-0)

Lens

(90+6') MBala Nzola


Đội hình Stade Rennais

  • 30
    S. Mandanda
  • 33
    H. Hateboer
  • 4
    C. Wooh
  • 36
    A. Seidu
  • 22
    L. Assignon
  • 8
    B. Santamaria
  • 6
    A. Matusiwa
  • 3
    A. Truffert
  • 11
    L. Blas
  • 7
    A. Gronbek
  • 9
    A. Kalimuendo
- Đội hình dự bị:
  • 17
    J. James
  • 18
    M. Abline
  • 19
    H. Meister
  • 10
    A. Gouiri
  • 15
    H. Hateboer
  • 55
    L. Ostigard
  • 23
    Gauthier Gallon
  • 38
    M. Jaouab
  • 32
    F. Rieder

- Diễn biến trận đấu Stade Rennais vs Lens trực tiếp

  •  

    90+10'

    Wesley Saïd
  • Hans Hateboer 

    90+9'

     
  •  

    90+6'

    MBala Nzola
  • Leo Østigård Alidu Seidu (chấn thương)

    90+4'

     
  • Jordan James Ludovic Bla

    82'

     
  •  

    80'

    Deiver Machado Jhoanner Chave
  •  

    77'

    Hamzat Ojediran
  •  

    74'

    Facundo Medina
  • Henrik Meister Arnaud Kalimuend

    69'

     
  • Amine Gouiri Albert Gronbe

    68'

     
  •  

    66'

    Angelo Fulgini Anass Zarour
  •  

    56'

    Wesley Saïd Adrien Thomasso
  •  

    56'

    MBala Nzola Remy Labeau-Lascar
  •  

    45'

    Hamzat Ojediran Florian Sotoc
  • Ludovic Blas 

    45'

     
  •  

    34'

    Remy Labeau-Lascary
  • Arnaud Kalimuendo 

    24'

     

- Thống kê Stade Rennais đấu với Lens

11(6) Sút bóng 10(2)
4 Phạt góc 3
16 Phạm lỗi 20
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 4
1 Việt vị 3
40% Cầm bóng 60%

Đội hình Lens

  • 30
    B. Samba
  • 14
    F. Medina
  • 25
    A. Khusanov
  • 24
    J. Gradit
  • 13
    J. Chavez
  • 18
    A. Diouf
  • 28
    A. Thomasson
  • 29
    P. Frankowski
  • 21
    A. Zaroury
  • 36
    Labeau-Lascary
  • 7
    F. Sotoca
- Đội hình dự bị:
  • 22
    W. Said
  • 3
    D. Machado
  • 8
    S. Fofana
  • 23
    N. El Aynaoui
  • 11
    A. Fulgini
  • 15
    H. Ojediran
  • 2
    R. Aguilar
  • 20
    M. Sarr
  • 16
    Herve Koffi

Số liệu đối đầu Stade Rennais gặp Lens

Stade Rennais: 0%
Hòa: 60%
Lens: 40%
07/02 Lens 3 - 1 Stade Rennais
29/09 Stade Rennais 0 - 0 Lens
16/03 Lens 1 - 0 Stade Rennais
22/09 Stade Rennais 1 - 1 Lens
13/05 Stade Rennais 1 - 1 Lens
- PHONG ĐỘ STADE RENNAIS
20/09 Lyon 4 - 0 Stade Rennais
17/09 Sturm Graz 0 - 0 Stade Rennais
12/09 Stade Rennais 1 - 0 Marseille
06/09 Angers 1 - 2 Stade Rennais
30/08 Stade Rennais 3 - 2 Le Mans
- PHONG ĐỘ LENS
19/09 Monaco 2 - 1 Lens
13/09 Le Mans 2 - 2 Lens
11/09 Slavia Praha 2 - 3 Lens
05/09 Lens 0 - 1 Lorient
29/08 Strasbourg 2 - 1 Lens

Nhận định, soi kèo Stade Rennais vs Lens

Châu Á: -0.95*0 : 1/4*0.83

REN thi đấu ấn tượng trên sân nhà: thắng 4/5 trận vừa qua. Trái lại, LEN chơi thiếu tự tin: 3 trận gần nhất không thắng.

Dự đoán: REN

Tài xỉu: 0.82*2 1/4*-0.94

4/5 trận gần đây của LEN có ít hơn 3 bàn. Bên cạnh đó, 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Stade Rennais gặp Lens

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
4. Stade Rennais 4 3 0 1 6 7 2 0 0 4 2 1 0 1 2 5 5 9
12. Lens 5 1 1 3 9 9 1 0 1 5 3 0 1 2 4 6 6 4

LỊCH THI ĐẤU VĐQG PHÁP

Thứ 7, ngày 19/09
01h45 Monaco 2 - 1 Lens
22h15 Paris FC 2 - 1 Strasbourg
Thứ 2, ngày 21/09
01h45 Angers vs Troyes

Tổng quan trận đấu Stade Rennais vs Lens

Stade Rennais vs Lens là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Pháp đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Pháp, trận đấu giữa Stade Rennais và Lens sẽ diễn ra vào 00h00, ngày 22/09/2024.

Số liệu thống kê về Stade Rennais gặp Lens

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Stade Rennais và Lens có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Stade Rennais vs Lens dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Stade Rennais đối đầu Lens

Khi trận đấu Stade Rennais vs Lens diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Stade Rennais vs Lens

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Stade Rennais gặp Lens tại VĐQG Pháp là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.