Số liệu thống kê, nhận định STADE REIMS gặp DUNKERQUE

Hạng 2 Pháp, vòng 13

Stade Reims

FT

1 - 2

(1-1)

Dunkerque


Số liệu đối đầu Stade Reims gặp Dunkerque

Stade Reims: 0%
Hòa: 50%
Dunkerque: 50%
10/03 Dunkerque 1 - 1 Stade Reims
01/11 Stade Reims 1 - 2 Dunkerque
- PHONG ĐỘ STADE REIMS
22/07 Amiens 1 - 1 Stade Reims
11/07 Charleroi 2 - 2 Stade Reims
10/05 Stade Reims 5 - 3 Pau FC
03/05 Le Mans 1 - 1 Stade Reims
25/04 Stade Reims 1 - 1 Nancy
- PHONG ĐỘ DUNKERQUE
22/07 Dunkerque 2 - 1 Samsunspor
04/07 Dunkerque 0 - 2 Valenciennes
10/05 Nancy 3 - 2 Dunkerque
03/05 Dunkerque 0 - 1 Grenoble
28/04 Boulogne 2 - 6 Dunkerque

Nhận định, soi kèo Stade Reims vs Dunkerque

Châu Á: -0.88*0 : 1/2*0.70

Reims đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Dunkerque thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: DKQ

Tài xỉu: 0.96*2 1/2*0.84

3/5 trận gần đây của Reims có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Dunkerque cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Stade Reims gặp Dunkerque

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
6. Stade Reims 34 14 14 6 53 35 9 5 3 28 16 5 9 3 25 19 47 56
10. Dunkerque 34 11 10 13 53 45 5 7 5 24 19 6 3 8 29 26 40 43

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 PHÁP

Tổng quan trận đấu Stade Reims vs Dunkerque

Stade Reims vs Dunkerque là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Hạng 2 Pháp đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Pháp, trận đấu giữa Stade Reims và Dunkerque sẽ diễn ra vào 20h00, ngày 01/11/2025.

Số liệu thống kê về Stade Reims gặp Dunkerque

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Stade Reims và Dunkerque có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Stade Reims vs Dunkerque dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Stade Reims đối đầu Dunkerque

Khi trận đấu Stade Reims vs Dunkerque diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Stade Reims vs Dunkerque

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Stade Reims gặp Dunkerque tại Hạng 2 Pháp là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.