Số liệu thống kê, nhận định STADE BRESTOIS gặp LYON

VĐQG Pháp, vòng 10

Stade Brestois

08/11
23:15

-

Lyon


Số liệu đối đầu Stade Brestois gặp Lyon

Stade Brestois: 20%
Hòa: 20%
Lyon: 60%
19/01 Lyon 2 - 1 Stade Brestois
03/11 Stade Brestois 0 - 0 Lyon
02/03 Lyon 2 - 1 Stade Brestois
11/01 Stade Brestois 2 - 1 Lyon
15/04 Lyon 4 - 3 Stade Brestois
- PHONG ĐỘ STADE BRESTOIS
20/09 Auxerre 2 - 1 Stade Brestois
14/09 Stade Brestois 0 - 1 PSG
06/09 Le Havre 1 - 2 Stade Brestois
30/08 Stade Brestois 2 - 2 Toulouse
23/08 Le Mans 2 - 2 Stade Brestois
- PHONG ĐỘ LYON
20/09 Lyon 4 - 0 Stade Rennais
17/09 Anderlecht 1 - 2 Lyon
13/09 Paris FC 0 - 0 Lyon
05/09 Lyon 3 - 1 Auxerre
30/08 Lyon 1 - 1 Le Havre

Bảng xếp hạng, thứ hạng Stade Brestois gặp Lyon

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. Lyon 4 2 2 0 7 1 1 1 0 5 1 1 1 0 2 0 7 8
9. Stade Brestois 5 1 2 2 7 8 0 1 1 2 3 1 1 1 5 5 5 5

LỊCH THI ĐẤU VĐQG PHÁP

C.Nhật, ngày 08/11
23h15 PSG vs Troyes
23h15 Stade Brestois vs Lyon
23h15 Auxerre vs Paris FC
23h15 Lens vs Marseille
23h15 Le Mans vs Monaco
23h15 Toulouse vs Strasbourg
23h15 Le Havre vs Lorient
23h15 Angers vs Nice
23h15 Stade Rennais vs Lille

Tổng quan trận đấu Stade Brestois vs Lyon

Stade Brestois vs Lyon là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Pháp đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Pháp, trận đấu giữa Stade Brestois và Lyon sẽ diễn ra vào 23h15, ngày 08/11/2026.

Số liệu thống kê về Stade Brestois gặp Lyon

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Stade Brestois và Lyon có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Stade Brestois vs Lyon dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Stade Brestois đối đầu Lyon

Khi trận đấu Stade Brestois vs Lyon diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Stade Brestois vs Lyon

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Stade Brestois gặp Lyon tại VĐQG Pháp là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.