Số liệu thống kê, nhận định SSV ULM gặp ELVERSBERG

Cúp Đức, vòng 1

SSV Ulm

FT

0 - 1

(0-0)

Elversberg


Số liệu đối đầu SSV Ulm gặp Elversberg

SSV Ulm: 40%
Hòa: 20%
Elversberg: 40%
17/08 SSV Ulm 0 - 1 Elversberg
22/02 SSV Ulm 0 - 0 Elversberg
22/09 Elversberg 1 - 3 SSV Ulm
12/12 Elversberg 1 - 0 SSV Ulm
25/08 SSV Ulm 4 - 2 Elversberg
- PHONG ĐỘ SSV ULM
16/05 SSV Ulm 2 - 3 Essen
09/05 Osnabruck 1 - 1 SSV Ulm
02/05 SSV Ulm 0 - 2 Vik.Koln
25/04 Munchen 1860 3 - 2 SSV Ulm
18/04 SSV Ulm 2 - 1 Havelse
- PHONG ĐỘ ELVERSBERG
11/07 Thun 1 - 1 Elversberg
17/05 Elversberg 3 - 0 Preussen Munster
10/05 Fort.Dusseldorf 3 - 1 Elversberg
03/05 Elversberg 5 - 1 Paderborn 07
26/04 Darmstadt 3 - 3 Elversberg

LỊCH THI ĐẤU CÚP ĐỨC

Tổng quan trận đấu SSV Ulm vs Elversberg

SSV Ulm vs Elversberg là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Cúp Đức đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Cúp Đức, trận đấu giữa SSV Ulm và Elversberg sẽ diễn ra vào 22h59, ngày 17/08/2025.

Số liệu thống kê về SSV Ulm gặp Elversberg

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa SSV Ulm và Elversberg có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định SSV Ulm vs Elversberg dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến SSV Ulm đối đầu Elversberg

Khi trận đấu SSV Ulm vs Elversberg diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu SSV Ulm vs Elversberg

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa SSV Ulm gặp Elversberg tại Cúp Đức là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.