Số liệu thống kê, nhận định SLIEMA WANDERERS gặp HAMRUN SPARTANS

VĐQG Malta, vòng 11

Sliema Wanderers

31/10
18:59

-

Hamrun Spartans


Số liệu đối đầu Sliema Wanderers gặp Hamrun Spartans

Sliema Wanderers: 40%
Hòa: 20%
Hamrun Spartans: 40%
31/01 Hamrun Spartans 2 - 0 Sliema Wanderers
10/01 Hamrun Spartans 1 - 0 Sliema Wanderers
05/10 Sliema Wanderers 2 - 0 Hamrun Spartans
27/04 Sliema Wanderers 1 - 1 Hamrun Spartans
14/03 Hamrun Spartans 0 - 1 Sliema Wanderers
- PHONG ĐỘ SLIEMA WANDERERS
21/09 Balzan 0 - 0 Sliema Wanderers
14/09 Mosta 1 - 3 Sliema Wanderers
06/09 Sliema Wanderers 2 - 1 Birkirkara
31/08 Birzebbuga St. Peters 1 - 2 Sliema Wanderers
21/08 Floriana 2 - 0 Sliema Wanderers
- PHONG ĐỘ HAMRUN SPARTANS
19/09 Hamrun Spartans 4 - 1 Marsaxlok
12/09 Birzebbuga St. Peters 0 - 2 Hamrun Spartans
07/09 Zabbar St. Patrick 1 - 2 Hamrun Spartans
29/08 Hamrun Spartans 1 - 1 Floriana
22/08 Birkirkara 1 - 0 Hamrun Spartans

Bảng xếp hạng, thứ hạng Sliema Wanderers gặp Hamrun Spartans

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. Sliema Wanderers 4 3 0 1 7 5 1 0 0 2 1 2 0 1 5 4 6 9
7. Hamrun Spartans 5 2 1 2 7 6 1 1 1 5 4 1 0 1 2 2 5 7

LỊCH THI ĐẤU VĐQG MALTA

Thứ 7, ngày 31/10
18h59 Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans
18h59 Gzira Utd vs Marsaxlok
18h59 Balzan vs Hibernians Paola
18h59 Birkirkara vs Birzebbuga St. Peters
18h59 Floriana vs Valletta
18h59 Zabbar St. Patrick vs Mosta

Tổng quan trận đấu Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans

Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Malta đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Malta, trận đấu giữa Sliema Wanderers và Hamrun Spartans sẽ diễn ra vào 18h59, ngày 31/10/2026.

Số liệu thống kê về Sliema Wanderers gặp Hamrun Spartans

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Sliema Wanderers và Hamrun Spartans có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Sliema Wanderers đối đầu Hamrun Spartans

Khi trận đấu Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Sliema Wanderers gặp Hamrun Spartans tại VĐQG Malta là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.