VĐQG Argentina, vòng 8
FT
20/03 | Sarmiento Junin | 0 - 2 | River Plate |
01/08 | River Plate | 1 - 2 | Sarmiento Junin |
01/05 | Sarmiento Junin | 0 - 7 | River Plate |
31/08 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | River Plate |
24/04 | River Plate | 1 - 1 | Sarmiento Junin |
17/03 | San Lorenzo | 1 - 0 | Sarmiento Junin |
10/03 | Sarmiento Junin | 3 - 1 | Estudiantes LP |
06/03 | Racing Club | 0 - 1 | Sarmiento Junin |
03/03 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
28/02 | Sarmiento Junin | 1 - 1 | Temperley |
18/03 | River Plate | 3 - 1 | Gimnasia LP |
14/03 | River Plate | 2 - 1 | Estudiantes LP |
10/03 | Independiente | 1 - 1 | River Plate |
07/03 | River Plate | 2 - 0 | Ind.Rivadavia |
03/03 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Châu Á: -0.99*3/4 : 0*0.87
SJUN đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, RIV thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).Dự đoán: RIV
Tài xỉu: 0.84*2 1/4*-0.97
4/5 trận gần đây của RIV có từ 3 bàn trở lên. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắngDự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | River Plate | 11 | 5 | 6 | 0 | 21 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 21 | 21 |
Bảng B | |||||||||||||||||||
12. | Sarmiento Junin | 11 | 2 | 3 | 6 | 9 | 16 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 9 |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Gimnasia LP | 1 - 3 | Instituto |
07h15 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
07h15 | CA Huracan | 2 - 0 | Rosario Central |
Thứ 7, ngày 02/03 | |||
05h00 | Tigre | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
07h15 | CA Platense | 0 - 0 | Racing Club |
07h15 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
C.Nhật, ngày 03/03 | |||
03h00 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
05h00 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
05h15 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
07h30 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
03h00 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
03h00 | Defensa YJ | 0 - 4 | Lanus |
05h15 | Boca Juniors | 3 - 2 | Belgrano |
07h30 | Newells Old Boys | 2 - 2 | San Lorenzo |