Số liệu thống kê, nhận định SARIYER GK gặp UMRANIYESPOR

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ, vòng 29

Sariyer GK

FT

1 - 2

(0-2)

Umraniyespor


Số liệu đối đầu Sariyer GK gặp Umraniyespor

Sariyer GK: 50%
Hòa: 0%
Umraniyespor: 50%
06/03 Sariyer GK 1 - 2 Umraniyespor
18/10 Umraniyespor 1 - 3 Sariyer GK
- PHONG ĐỘ SARIYER GK
24/08 Sariyer GK 1 - 2 Batman Petrolspor
15/08 Erokspor 1 - 1 Sariyer GK
02/05 Bodrum FK 0 - 2 Sariyer GK
26/04 Sariyer GK 1 - 0 Erokspor
19/04 Istanbulspor AS 3 - 1 Sariyer GK
- PHONG ĐỘ UMRANIYESPOR
22/08 Umraniyespor 1 - 1 Erokspor
15/08 Fatih Karagumruk 2 - 1 Umraniyespor
02/05 Umraniyespor 1 - 4 Keciorengucu
25/04 Adana Demirspor 1 - 3 Umraniyespor
19/04 Umraniyespor 1 - 2 Vanspor FK

Bảng xếp hạng, thứ hạng Sariyer GK gặp Umraniyespor

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
15. Sariyer GK 2 0 1 1 2 3 0 0 1 1 2 0 1 0 1 1 1 1
16. Umraniyespor 2 0 1 1 2 3 0 1 0 1 1 0 0 1 1 2 1 1

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 THỔ NHĨ KỲ

Tổng quan trận đấu Sariyer GK vs Umraniyespor

Sariyer GK vs Umraniyespor là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ, trận đấu giữa Sariyer GK và Umraniyespor sẽ diễn ra vào 20h00, ngày 06/03/2026.

Số liệu thống kê về Sariyer GK gặp Umraniyespor

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Sariyer GK và Umraniyespor có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Sariyer GK vs Umraniyespor dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Sariyer GK đối đầu Umraniyespor

Khi trận đấu Sariyer GK vs Umraniyespor diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Sariyer GK vs Umraniyespor

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Sariyer GK gặp Umraniyespor tại Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.