Số liệu thống kê, nhận định SAN DIEGO gặp AUSTIN FC

VĐQG Mỹ, vòng 17

San Diego

FT

2 - 0

(0-0)

Austin FC


Số liệu đối đầu San Diego gặp Austin FC

San Diego: 67%
Hòa: 0%
Austin FC: 33%
14/05 San Diego 5 - 0 Austin FC
01/06 San Diego 2 - 0 Austin FC
24/03 Austin FC 2 - 1 San Diego
- PHONG ĐỘ SAN DIEGO
23/08 San Diego 3 - 0 Colorado Rapids
20/08 Portland Timbers 3 - 1 San Diego
16/08 Los Angeles FC 0 - 1 San Diego
02/08 Minnesota Utd 1 - 1 San Diego
26/07 San Diego 1 - 0 Dallas
- PHONG ĐỘ AUSTIN FC
23/08 Austin FC 1 - 1 Philadelphia Union
20/08 Seattle Sounders 1 - 2 Austin FC
02/08 Colorado Rapids 1 - 0 Austin FC
26/07 Houston Dynamo 3 - 0 Austin FC
23/07 Austin FC 3 - 1 Seattle Sounders

Nhận định, soi kèo San Diego vs Austin FC

Châu Á: 0.85*0 : 3/4*-0.97

SADI đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, AUFC thi đấu thiếu ổn định: bất thắng 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: SADI

Tài xỉu: 0.92*2 3/4*0.94

3/5 trận gần đây của SADI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của AUFC cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng San Diego gặp Austin FC

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng Tay
11. San Diego 21 7 6 8 37 32 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 29 27
14. Austin FC 19 4 6 9 23 38 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 14 18

LỊCH THI ĐẤU VĐQG MỸ

C.Nhật, ngày 26/07
05h30 New York RB 0 - 2 Charlotte FC
06h15 Columbus Crew 2 - 1 Cincinnati
06h30 New York City 3 - 1 Chicago Fire
06h30 Philadelphia Union 1 - 0 Seattle Sounders
06h30 Orlando City 1 - 0 Nashville FC
06h30 CF Montreal 0 - 1 Inter Miami
06h30 New England 4 - 1 Atlanta United
06h30 D.C. Utd 2 - 1 Toronto
07h30 Houston Dynamo 3 - 0 Austin FC
07h30 St. Louis City SC 1 - 0 Colorado Rapids
07h30 Minnesota Utd 0 - 0 Vancouver WC
08h30 San Diego 1 - 0 Dallas
09h30 Portland Timbers 2 - 1 Real Salt Lake
09h30 Los Angeles FC 4 - 0 Sporting Kansas

Tổng quan trận đấu San Diego vs Austin FC

San Diego vs Austin FC là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 20 giải VĐQG Mỹ đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Mỹ, trận đấu giữa San Diego và Austin FC sẽ diễn ra vào 09h30, ngày 01/06/2025.

Số liệu thống kê về San Diego gặp Austin FC

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa San Diego và Austin FC có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định San Diego vs Austin FC dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến San Diego đối đầu Austin FC

Khi trận đấu San Diego vs Austin FC diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu San Diego vs Austin FC

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa San Diego gặp Austin FC tại VĐQG Mỹ là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.