Số liệu thống kê, nhận định SALFORD CITY gặp LINCOLN

Cúp FA, vòng 1

Salford City

FT

1 - 1

(0-1)

Lincoln


TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2

Số liệu đối đầu Salford City gặp Lincoln

Salford City: 0%
Hòa: 50%
Lincoln: 50%
01/11 Salford City 1 - 1 Lincoln
31/07 Salford City 0 - 2 Lincoln
- PHONG ĐỘ SALFORD CITY
17/10 Salford City 2 - 1 Crawley Town
10/10 Cheltenham 0 - 2 Salford City
07/10 Accrington 1 - 1 Salford City
03/10 Salford City 1 - 0 Fleetwood Town
26/09 Oldham 1 - 4 Salford City
- PHONG ĐỘ LINCOLN
17/10 Millwall 2 - 2 Lincoln
15/10 Lincoln 0 - 6 West Ham Utd
10/10 Sheffield Utd 3 - 0 Lincoln
19/09 Lincoln 1 - 2 Swansea City
16/09 Bristol City 0 - 1 Lincoln

LỊCH THI ĐẤU CÚP FA

Tổng quan trận đấu Salford City vs Lincoln

Salford City vs Lincoln là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Cúp FA đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Cúp FA, trận đấu giữa Salford City và Lincoln sẽ diễn ra vào 22h00, ngày 01/11/2025.

Số liệu thống kê về Salford City gặp Lincoln

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Salford City và Lincoln có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Salford City vs Lincoln dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Salford City đối đầu Lincoln

Khi trận đấu Salford City vs Lincoln diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Salford City vs Lincoln

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Salford City gặp Lincoln tại Cúp FA là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.