Số liệu thống kê, nhận định SALFORD CITY gặp BARNET

League Two, vòng 36

Salford City

FT

2 - 0

(2-0)

Barnet


Số liệu đối đầu Salford City gặp Barnet

Salford City: 100%
Hòa: 0%
Barnet: 0%
07/03 Salford City 2 - 0 Barnet
20/12 Barnet 1 - 3 Salford City
- PHONG ĐỘ SALFORD CITY
21/10 Bristol Rovers 1 - 2 Salford City
17/10 Salford City 2 - 1 Crawley Town
10/10 Cheltenham 0 - 2 Salford City
07/10 Accrington 1 - 1 Salford City
03/10 Salford City 1 - 0 Fleetwood Town
- PHONG ĐỘ BARNET
21/10 Barnet 1 - 3 Swindon
17/10 Tranmere Rovers 1 - 2 Barnet
10/10 Bristol Rovers 1 - 3 Barnet
07/10 Wimbledon 0 - 0 Barnet
19/09 Barnet 3 - 1 Fleetwood Town

Bảng xếp hạng, thứ hạng Salford City gặp Barnet

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Salford City 6 5 1 0 13 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13 16
3. Barnet 5 4 1 0 13 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13 13

LỊCH THI ĐẤU LEAGUE TWO

Tổng quan trận đấu Salford City vs Barnet

Salford City vs Barnet là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 5 giải League Two đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại League Two, trận đấu giữa Salford City và Barnet sẽ diễn ra vào 19h30, ngày 07/03/2026.

Số liệu thống kê về Salford City gặp Barnet

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Salford City và Barnet có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Salford City vs Barnet dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Salford City đối đầu Barnet

Khi trận đấu Salford City vs Barnet diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Salford City vs Barnet

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Salford City gặp Barnet tại League Two là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.