Số liệu thống kê, nhận định RB SALZBURG gặp WSG TIROL

VĐQG Áo, vòng 14

RB Salzburg

FT

2 - 3

(2-0)

WSG Tirol


Số liệu đối đầu RB Salzburg gặp WSG Tirol

RB Salzburg: 40%
Hòa: 40%
WSG Tirol: 20%
16/08 WSG Tirol 0 - 3 RB Salzburg
23/11 RB Salzburg 2 - 3 WSG Tirol
31/10 RB Salzburg 1 - 1 WSG Tirol
28/09 WSG Tirol 1 - 2 RB Salzburg
15/02 RB Salzburg 1 - 1 WSG Tirol
- PHONG ĐỘ RB SALZBURG
20/09 RB Salzburg 3 - 0 Sturm Graz
17/09 Levski Sofia 0 - 1 RB Salzburg
31/08 RB Salzburg 4 - 1 Austria Wien
28/08 RB Salzburg 3 - 0 Mjallby AIF
20/08 Mjallby AIF 0 - 1 RB Salzburg
- PHONG ĐỘ WSG TIROL
19/09 Rapid Wien 3 - 0 WSG Tirol
29/08 Aust Lustenau 0 - 4 WSG Tirol
16/08 WSG Tirol 0 - 3 RB Salzburg
08/08 SCR Altach 3 - 1 WSG Tirol
01/08 WSG Tirol 1 - 1 Sturm Graz

Nhận định, soi kèo RB Salzburg vs WSG Tirol

Châu Á: -0.97*0 : 1 1/4*0.85

Salzburg đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, WSG Tirol thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: SAZ

Tài xỉu: 0.99*3*0.87

3/5 trận gần đây của Salzburg có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của WSG Tirol cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng RB Salzburg gặp WSG Tirol

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
3. RB Salzburg 4 3 1 0 9 2 2 0 0 5 1 1 1 0 4 1 9 10
10. WSG Tirol 5 1 1 3 6 10 0 1 1 1 4 1 0 2 5 6 3 4

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ÁO

Thứ 7, ngày 28/11
01h30 Grazer AK vs SCR Altach
23h00 Austria Wien vs Wolfsberger AC
C.Nhật, ngày 29/11
01h30 Aust Lustenau vs Rapid Wien
20h30 Sturm Graz vs WSG Tirol
20h30 SV Ried vs Hartberg
23h00 RB Salzburg vs Lask

Tổng quan trận đấu RB Salzburg vs WSG Tirol

RB Salzburg vs WSG Tirol là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 2 giải VĐQG Áo đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Áo, trận đấu giữa RB Salzburg và WSG Tirol sẽ diễn ra vào 20h30, ngày 23/11/2025.

Số liệu thống kê về RB Salzburg gặp WSG Tirol

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa RB Salzburg và WSG Tirol có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định RB Salzburg vs WSG Tirol dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến RB Salzburg đối đầu WSG Tirol

Khi trận đấu RB Salzburg vs WSG Tirol diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu RB Salzburg vs WSG Tirol

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa RB Salzburg gặp WSG Tirol tại VĐQG Áo là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.