Số liệu thống kê, nhận định QUEEN OF SOUTH gặp EDINBURGH CITY

Liên Đoàn Scotland, vòng 2

Queen of South

FT

4 - 0

(1-0)

Edinburgh City


Số liệu đối đầu Queen of South gặp Edinburgh City

Queen of South: 80%
Hòa: 20%
Edinburgh City: 0%
16/07 Queen of South 4 - 0 Edinburgh City
13/04 Queen of South 2 - 0 Edinburgh City
17/02 Edinburgh City 1 - 1 Queen of South
16/12 Queen of South 3 - 1 Edinburgh City
12/08 Edinburgh City 1 - 2 Queen of South
- PHONG ĐỘ QUEEN OF SOUTH
23/07 Queen of South 1 - 4 Aberdeen
18/07 Brora Rangers 0 - 3 Queen of South
09/05 Stenhousemuir 1 - 1 Queen of South
06/05 Queen of South 1 - 1 Stenhousemuir
02/05 Alloa Athletic 1 - 4 Queen of South
- PHONG ĐỘ EDINBURGH CITY
22/07 Stranraer 0 - 2 Edinburgh City
15/07 Edinburgh City 2 - 0 Alloa Athletic
10/12 Forfar Athletic 1 - 1 Edinburgh City
29/11 Camelon Juniors 2 - 1 Edinburgh City
12/11 East Fife 3 - 0 Edinburgh City

Bảng xếp hạng, thứ hạng Queen of South gặp Edinburgh City

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
3. Queen of South 2 1 0 1 4 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 3
Bảng G
1. Edinburgh City 2 2 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 6

LỊCH THI ĐẤU LIÊN ĐOÀN SCOTLAND

Thứ 4, ngày 15/07
01h45 Clyde 1 - 0 Airdrieonians
01h45 Edinburgh City 2 - 0 Alloa Athletic
01h45 Forfar Athletic 0 - 4 Partick Thistle
01h45 Kelty Hearts 0 - 2 Queens Park
01h45 Annan Athletic 0 - 5 Dundee
01h45 Brechin City 0 - 2 Livingston
01h45 Kilmarnock 0 - 0 Raith Rovers
01h45 Elgin City 1 - 3 Peterhead
01h45 Montrose 1 - 0 Dundee Utd
01h45 Spartans 1 - 3 Stirling Albion
01h45 Cove Rangers 3 - 2 East Kilbride
01h45 East Fife 2 - 0 Greenock Morton
01h45 Linlithgow Rose 0 - 2 St. Johnstone
01h45 Falkirk 0 - 1 Ayr Utd
01h45 Dunfermline 4 - 1 Dumbarton
01h45 Brora Rangers 0 - 2 Aberdeen

Tổng quan trận đấu Queen of South vs Edinburgh City

Queen of South vs Edinburgh City là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 5 giải Liên Đoàn Scotland đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Liên Đoàn Scotland, trận đấu giữa Queen of South và Edinburgh City sẽ diễn ra vào 01h45, ngày 16/07/2025.

Số liệu thống kê về Queen of South gặp Edinburgh City

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Queen of South và Edinburgh City có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Queen of South vs Edinburgh City dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Queen of South đối đầu Edinburgh City

Khi trận đấu Queen of South vs Edinburgh City diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Queen of South vs Edinburgh City

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Queen of South gặp Edinburgh City tại Liên Đoàn Scotland là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.