Số liệu thống kê, nhận định PETROLUL PLOIESTI gặp FK CSIKSZEREDA

VĐQG Romania, vòng 29

Petrolul Ploiesti

FT

1 - 1

(0-0)

FK Csikszereda


Số liệu đối đầu Petrolul Ploiesti gặp FK Csikszereda

Petrolul Ploiesti: 33%
Hòa: 67%
FK Csikszereda: 0%
06/04 Petrolul Ploiesti 2 - 0 FK Csikszereda
01/03 Petrolul Ploiesti 1 - 1 FK Csikszereda
24/10 FK Csikszereda 1 - 1 Petrolul Ploiesti
- PHONG ĐỘ PETROLUL PLOIESTI
25/07 Arges Pitesti 1 - 0 Petrolul Ploiesti
03/07 Arka Gdynia 2 - 0 Petrolul Ploiesti
30/06 Olimpia Grudz. 4 - 1 Petrolul Ploiesti
27/06 Lechia GD 0 - 5 Petrolul Ploiesti
19/05 Petrolul Ploiesti 1 - 5 Otelul Galati
- PHONG ĐỘ FK CSIKSZEREDA
15/08 FK Csikszereda 0 - 0 Sepsi OSK
08/08 Farul Constanta 3 - 2 FK Csikszereda
27/07 FK Csikszereda 0 - 2 Steaua Bucuresti
20/07 Corvinul Hunedoara 3 - 0 FK Csikszereda
08/07 Slaven Belupo 3 - 1 FK Csikszereda

Nhận định, soi kèo Petrolul Ploiesti vs FK Csikszereda

Châu Á: 0.82*0 : 1/2*1.00

Petrolul đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Csikszereda thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: MICI

Tài xỉu: 0.94*2 1/4*0.86

3/5 trận gần đây của Petrolul có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Csikszereda cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Petrolul Ploiesti gặp FK Csikszereda

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
13. FK Csikszereda 4 0 1 3 2 8 0 1 1 0 2 0 0 2 2 6 -1 1
14. Petrolul Ploiesti 1 0 0 1 0 1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 -1 0

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ROMANIA

Tổng quan trận đấu Petrolul Ploiesti vs FK Csikszereda

Petrolul Ploiesti vs FK Csikszereda là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 2 giải VĐQG Romania đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Romania, trận đấu giữa Petrolul Ploiesti và FK Csikszereda sẽ diễn ra vào 20h45, ngày 01/03/2026.

Số liệu thống kê về Petrolul Ploiesti gặp FK Csikszereda

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Petrolul Ploiesti và FK Csikszereda có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Petrolul Ploiesti vs FK Csikszereda dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Petrolul Ploiesti đối đầu FK Csikszereda

Khi trận đấu Petrolul Ploiesti vs FK Csikszereda diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Petrolul Ploiesti vs FK Csikszereda

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Petrolul Ploiesti gặp FK Csikszereda tại VĐQG Romania là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.