Số liệu thống kê, nhận định PAOK SALONICA gặp REAL BETIS

Cúp C2 Châu Âu, vòng 7

PAOK Salonica

Giorgos Giakoumakis (PEN 86')
Andrija Zivkovic (67')

FT

2 - 0

(0-0)

Real Betis


Đội hình PAOK Salonica

  • 99
    A. Tsiftsis
  • 5
    G. Michailidis
  • 16
    T. Kedziora
  • 21
    A. Baba
  • 3
    J. Kenny
  • 10
    D. Pelkas
  • 8
    S. Meite
  • 27
    M. Ozdoev
  • 7
    Giakoumakis
  • 11
    Taison
  • 14
    A. Zivkovic
- Đội hình dự bị:
  • 56
    Anestis Mythou
  • 4
    A. Vogliacco
  • 1
    J. Pavlenka
  • 52
    D. Chatsidis
  • 65
    Konstantelias
  • 22
    A. Bianco
  • 2
    M. Camara
  • 77
    K. Despodov
  • 6
    D. Lovren
  • 41
    D. Monastirlis
  • 32
    G. Taylor
  • 23
    Joan Sastre

- Diễn biến trận đấu PAOK Salonica vs Real Betis trực tiếp

  • Anestis Mythou Giorgos Giakoumaki

    88'

     
  • Mady Camara Magomed Ozdoe

    88'

     
  • Giorgos Giakoumakis 

    86'

     
  • Andrija Zivkovic 

    85'

     
  •  

    85'

    Pau Lopez
  • Giannis Michailidis 

    85'

     
  • Kiril Despodov Taiso

    83'

     
  •  

    68'

    Dani Perez Giovani Lo Celso (chấn thương)
  •  

    68'

    Jose Antonio Morante Pablo Garci
  • Andrija Zivkovic 

    67'

     
  •  

    62'

    Giovani Lo Celso Pablo Fornal
  •  

    62'

    Marc Roca Sergi Altimir
  • Giannis Konstantelias Dimitris Pelka

    54'

     
  •  

    54'

    Abde Ezzalzouli Aitor Ruiba
  • Magomed Ozdoev 

    51'

     
  •  

    44'

    Sergi Altimira
  • Dimitris Pelkas 

    26'

     

- Thống kê PAOK Salonica đấu với Real Betis

12(4) Sút bóng 19(2)
5 Phạt góc 8
14 Phạm lỗi 11
0 Thẻ đỏ 0
4 Thẻ vàng 2
6 Việt vị 3
43% Cầm bóng 57%

Đội hình Real Betis

  • 25
    Pau Lopez
  • 16
    V. Gomez
  • 3
    D. Llorente
  • 12
    R. Rodriguez
  • 40
    A. Ortiz
  • 8
    Pablo Fornals
  • 18
    N. Deossa
  • 6
    S. Altimira
  • 9
    E. Avila
  • 52
    Pablo García
  • 24
    Aitor Ruibal
- Đội hình dự bị:
  • 13
    Adrian
  • 5
    M. Bartra
  • 27
    Sergi Altimira
  • 33
    J. Miranda
  • 21
    Marc Roca
  • 20
    G. Lo Celso
  • 29
    Rodrigo Marina
  • 37
    Dani Pérez
  • 50
    Germán García
  • 10
    A. Ezzalzouli
  • 4
    Natan
  • 1
    Alvaro Valles

Số liệu đối đầu PAOK Salonica gặp Real Betis

PAOK Salonica: 100%
Hòa: 0%
Real Betis: 0%
23/01 PAOK Salonica 2 - 0 Real Betis
- PHONG ĐỘ PAOK SALONICA
24/08 PAOK Salonica 4 - 0 Levadiakos
21/08 PAOK Salonica 1 - 1 Brann
14/08 Anderlecht 3 - 2 PAOK Salonica
07/08 PAOK Salonica 0 - 1 Anderlecht
31/07 PAOK Salonica 2 - 0 Dinamo Kiev
- PHONG ĐỘ REAL BETIS
22/08 Real Betis 1 - 0 Real Sociedad
24/05 Real Betis 2 - 1 Levante
18/05 Barcelona 3 - 1 Real Betis
13/05 Real Betis 2 - 1 Elche
10/05 Real Sociedad 2 - 2 Real Betis

Nhận định, soi kèo PAOK Salonica vs Real Betis

Châu Á: 0.88*0 : 0*1.00

PAOK đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, Betis thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: PAOK

Tài xỉu: 0.98*2 3/4*0.82

3/5 trận gần đây của PAOK có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Betis cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng PAOK Salonica gặp Real Betis

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
36. PAOK Salonica 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU

Tổng quan trận đấu PAOK Salonica vs Real Betis

PAOK Salonica vs Real Betis là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng Play Off giải Cúp C2 Châu Âu đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Cúp C2 Châu Âu, trận đấu giữa PAOK Salonica và Real Betis sẽ diễn ra vào 00h45, ngày 23/01/2026.

Số liệu thống kê về PAOK Salonica gặp Real Betis

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa PAOK Salonica và Real Betis có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định PAOK Salonica vs Real Betis dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến PAOK Salonica đối đầu Real Betis

Khi trận đấu PAOK Salonica vs Real Betis diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu PAOK Salonica vs Real Betis

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa PAOK Salonica gặp Real Betis tại Cúp C2 Châu Âu là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.