Số liệu thống kê, nhận định OFK BELGRADE gặp RADNICKI NIS

VĐQG Serbia, vòng 14

OFK Belgrade

FT

0 - 1

(0-1)

Radnicki Nis


Số liệu đối đầu OFK Belgrade gặp Radnicki Nis

OFK Belgrade: 20%
Hòa: 0%
Radnicki Nis: 80%
03/04 Radnicki Nis 1 - 2 OFK Belgrade
03/11 OFK Belgrade 0 - 1 Radnicki Nis
07/11 OFK Belgrade 0 - 2 Radnicki Nis
25/07 Radnicki Nis 1 - 0 OFK Belgrade
22/03 Radnicki Nis 2 - 1 OFK Belgrade
- PHONG ĐỘ OFK BELGRADE
28/07 OFK Belgrade 1 - 2 Gaziantep B.B
09/07 OFK Belgrade 0 - 2 Buducnost
01/07 FK Radnicki 1923 1 - 2 OFK Belgrade
23/05 Crvena Zvezda 1 - 2 OFK Belgrade
18/05 OFK Belgrade 1 - 2 FK Vojvodina
- PHONG ĐỘ RADNICKI NIS
22/08 Macva Sabac 1 - 0 Radnicki Nis
07/07 Radnicki Nis 2 - 0 Pribram
25/05 Radnicki Nis 2 - 1 Spartak Subotica
17/05 Backa Topola 1 - 2 Radnicki Nis
10/05 Radnicki Nis 1 - 0 Mladost Lucani

Bảng xếp hạng, thứ hạng OFK Belgrade gặp Radnicki Nis

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
7. OFK Belgrade 36 12 13 11 49 45 3 7 8 18 22 9 6 3 31 23 38 49
13. Radnicki Nis 1 0 0 1 0 1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 -1 0

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SERBIA

Tổng quan trận đấu OFK Belgrade vs Radnicki Nis

OFK Belgrade vs Radnicki Nis là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 4 giải VĐQG Serbia đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Serbia, trận đấu giữa OFK Belgrade và Radnicki Nis sẽ diễn ra vào 22h59, ngày 03/11/2025.

Số liệu thống kê về OFK Belgrade gặp Radnicki Nis

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa OFK Belgrade và Radnicki Nis có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định OFK Belgrade vs Radnicki Nis dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến OFK Belgrade đối đầu Radnicki Nis

Khi trận đấu OFK Belgrade vs Radnicki Nis diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu OFK Belgrade vs Radnicki Nis

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa OFK Belgrade gặp Radnicki Nis tại VĐQG Serbia là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.