Số liệu thống kê, nhận định NIZHNY NOV gặp LOK. MOSCOW

VĐQG Nga, vòng 3

Nizhny Nov

FT

2 - 3

(0-1)

Lok. Moscow


Số liệu đối đầu Nizhny Nov gặp Lok. Moscow

Nizhny Nov: 0%
Hòa: 0%
Lok. Moscow: 100%
28/02 Lok. Moscow 2 - 1 Nizhny Nov
03/08 Nizhny Nov 2 - 3 Lok. Moscow
19/04 Lok. Moscow 3 - 0 Nizhny Nov
22/09 Nizhny Nov 1 - 3 Lok. Moscow
24/04 Nizhny Nov 2 - 3 Lok. Moscow
- PHONG ĐỘ NIZHNY NOV
19/08 Veles Moscow 3 - 2 Nizhny Nov
15/08 Tekstilshchik Ivanov 1 - 3 Nizhny Nov
08/08 Nizhny Nov 5 - 1 Neftekhimik Nizh
25/07 Chelyabinsk 1 - 2 Nizhny Nov
12/07 Nizhny Nov 4 - 2 Rotor Volgograd
- PHONG ĐỘ LOK. MOSCOW
23/08 CSKA Moscow 3 - 2 Lok. Moscow
14/08 FK Orenburg 1 - 1 Lok. Moscow
08/08 Lok. Moscow 0 - 0 Akron Togliatti
01/08 Dyn. Makhachkala 2 - 1 Lok. Moscow
26/07 Lok. Moscow 1 - 1 Akhmat Groznyi

Nhận định, soi kèo Nizhny Nov vs Lok. Moscow

Châu Á: 0.96*3/4 : 0*0.92

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên LMO khi thắng 8/11 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: LMO

Tài xỉu: -0.98*2 3/4*0.85

4/5 trận gần đây của LMO có từ 3 bàn trở lên. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Nizhny Nov gặp Lok. Moscow

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
14. Lok. Moscow 5 0 3 2 5 7 0 2 0 1 1 0 1 2 4 6 3 3

LỊCH THI ĐẤU VĐQG NGA

Thứ 7, ngày 08/08
19h30 Krylya Sovetov 0 - 2 Baltika
22h00 Lok. Moscow 0 - 0 Akron Togliatti
C.Nhật, ngày 09/08
00h30 CSKA Moscow 0 - 0 Rostov
00h30 Rostov 0 - 0 CSKA Moscow
18h30 Din. Moscow 3 - 1 Dyn. Makhachkala
21h00 Zenit 1 - 2 Rodina Moscow
Thứ 2, ngày 10/08
00h00 Spartak Moscow 1 - 2 Krasnodar
00h30 Rubin Kazan 1 - 1 FK Orenburg
23h30 Fakel 0 - 0 Akhmat Groznyi

Tổng quan trận đấu Nizhny Nov vs Lok. Moscow

Nizhny Nov vs Lok. Moscow là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 3 giải VĐQG Nga đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Nga, trận đấu giữa Nizhny Nov và Lok. Moscow sẽ diễn ra vào 00h30, ngày 03/08/2025.

Số liệu thống kê về Nizhny Nov gặp Lok. Moscow

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Nizhny Nov và Lok. Moscow có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Nizhny Nov vs Lok. Moscow dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Nizhny Nov đối đầu Lok. Moscow

Khi trận đấu Nizhny Nov vs Lok. Moscow diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Nizhny Nov vs Lok. Moscow

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Nizhny Nov gặp Lok. Moscow tại VĐQG Nga là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.