Số liệu thống kê, nhận định NEW MEXICO UNITED gặp SACRAMENTO

Hạng Nhất Mỹ USL Pro, vòng 22

New Mexico United

FT

0 - 2

(0-0)

Sacramento


Số liệu đối đầu New Mexico United gặp Sacramento

New Mexico United: 20%
Hòa: 0%
Sacramento: 80%
27/09 New Mexico United 2 - 3 Sacramento
21/06 Sacramento 0 - 1 New Mexico United
31/08 New Mexico United 0 - 2 Sacramento
09/03 Sacramento 2 - 1 New Mexico United
30/09 Sacramento 4 - 0 New Mexico United
- PHONG ĐỘ NEW MEXICO UNITED
18/10 SA Scorpions 1 - 0 New Mexico United
11/10 New Mexico United 3 - 1 Monterey Bay FC
05/10 New Mexico United 2 - 1 Phoenix Rising
01/10 FC Tulsa 1 - 0 New Mexico United
27/09 New Mexico United 2 - 3 Sacramento
- PHONG ĐỘ SACRAMENTO
18/10 El Paso Locomotive 0 - 1 Sacramento
11/10 Sacramento 1 - 1 CS Switchbacks
04/10 FC Tulsa 1 - 1 Sacramento
01/10 Sacramento 3 - 2 Las Vegas Lights
27/09 New Mexico United 2 - 3 Sacramento

Bảng xếp hạng, thứ hạng New Mexico United gặp Sacramento

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. Sacramento 23 10 9 4 31 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 27 39
13. New Mexico United 20 9 4 7 26 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 19 31

LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT MỸ USL PRO

Tổng quan trận đấu New Mexico United vs Sacramento

New Mexico United vs Sacramento là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 23 giải Hạng Nhất Mỹ USL Pro đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng Nhất Mỹ USL Pro, trận đấu giữa New Mexico United và Sacramento sẽ diễn ra vào 08h00, ngày 31/08/2025.

Số liệu thống kê về New Mexico United gặp Sacramento

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa New Mexico United và Sacramento có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định New Mexico United vs Sacramento dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến New Mexico United đối đầu Sacramento

Khi trận đấu New Mexico United vs Sacramento diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu New Mexico United vs Sacramento

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa New Mexico United gặp Sacramento tại Hạng Nhất Mỹ USL Pro là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.