Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 1
FT
21/07 | Neman Grodno | 1 - 1 | Vaduz(LIE) |
14/07 | Vaduz(LIE) | 1 - 2 | Neman Grodno |
13/05 | Slavia Mozyr | 0 - 1 | Neman Grodno |
09/05 | Neman Grodno | 2 - 0 | Dinamo Minsk |
03/05 | Neman Grodno | 1 - 0 | Shakhter Soligo. |
27/04 | Isloch | 2 - 0 | Neman Grodno |
21/04 | Neman Grodno | 0 - 1 | Vitebsk |
21/07 | Neman Grodno | 1 - 1 | Vaduz(LIE) |
14/07 | Vaduz(LIE) | 1 - 2 | Neman Grodno |
04/11 | Apollon Limassol | 1 - 0 | Vaduz(LIE) |
27/10 | Vaduz(LIE) | 1 - 2 | AZ Alkmaar |
14/10 | Vaduz(LIE) | 1 - 2 | SK Dnipro-1 |
Châu Á: -0.91*0 : 1/4*0.60
NGRO đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, VDU thi đấu thiếu ổn định: thua 4/5 trận vừa qua.Dự đoán: NGRO
Tài xỉu: 0.87*2 1/2*0.83
6 trận gần đây của VDU có nhiều hơn 3 bàn. Bên cạnh đó, 2 trận gần nhất NGRO cũng luôn có trên 3 bàn.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 5, ngày 13/07 | |||
00h30 | Dudelange | 2 - 1 | St. Patricks |
01h00 | B36 Torshavn | 0 - 0 | Paide Linname. |
21h00 | Tobol Kostanay | 2 - 1 | Honka |
22h00 | Ararat-Armenia | 1 - 1 | Egnatia Rrogozhine |
22h00 | Inter d.Escaldes | 2 - 1 | Vikingur Gota |
22h00 | Pyunik | 2 - 0 | Trans Narva |
22h30 | MSK Zilina | 2 - 1 | Levadia T. |
22h30 | Makedonija | 0 - 1 | Rigas Futbola Skola |
22h59 | FK Panevezys | 2 - 2 | Milsami |
22h59 | Haka | 2 - 2 | Crusaders Belfast |
22h59 | FCB Magpies | 0 - 0 | Dundalk |
Thứ 6, ngày 14/07 | |||
00h00 | FK Dukagjini | 2 - 1 | Europa FC |
00h00 | Domzale | 1 - 4 | Balzan |
00h00 | Gzira Utd | 2 - 2 | Glentoran |
00h00 | Torpedo Kut. | 2 - 2 | Sarajevo |
00h00 | Riga FC | 2 - 0 | Vikingur Rey. |
00h00 | Hegelmann Litauen | 0 - 5 | Shkupi |
00h00 | Alashkert | 1 - 1 | Arsenal Tivat |
00h30 | Dunajska Stred | 2 - 1 | Dila Gori |
00h30 | Penybont | 1 - 1 | FC Santa Coloma |
00h30 | Progres Niedercorn | 2 - 2 | KF Gjilani |
01h00 | HB Torshavn | 0 - 0 | Derry City |
01h00 | Shkendija | 1 - 0 | Haverfordwest |
01h00 | Vaduz(LIE) | 1 - 2 | Neman Grodno |
01h00 | KF Tirana | 1 - 1 | Dinamo Batumi |
01h00 | KA Akureyri | 2 - 0 | Connah's QN |
01h30 | Sutjeska | 1 - 0 | SS Cosmos |
01h30 | Zeljeznicar | 2 - 2 | Dinamo Minsk |
01h45 | Linfield | 3 - 1 | Vllaznia Shkoder |
01h45 | SP La Fiorita | 1 - 1 | Zimbru |
02h00 | Maribor | 1 - 1 | Birkirkara |
Thứ 4, ngày 19/07 | |||
00h30 | Balzan | 0 - 3 | Domzale |
Thứ 5, ngày 20/07 | |||
22h00 | FC Santa Coloma | 0 - 0 | Penybont |
22h00 | Birkirkara | 1 - 2 | Maribor |
22h00 | Europa FC | 2 - 3 | FK Dukagjini |
22h30 | Trans Narva | 0 - 3 | Pyunik |
22h30 | Paide Linname. | 0 - 0 | B36 Torshavn |
22h30 | Rigas Futbola Skola | 4 - 1 | Makedonija |
22h59 | Honka | 0 - 0 | Tobol Kostanay |
22h59 | Milsami | 0 - 1 | FK Panevezys |
23h45 | Levadia T. | 1 - 2 | MSK Zilina |
Thứ 6, ngày 21/07 | |||
00h00 | Zimbru | 1 - 0 | SP La Fiorita |
00h00 | Dila Gori | 2 - 0 | Dunajska Stred |
00h00 | Dinamo Minsk | 1 - 2 | Zeljeznicar |
00h00 | Dinamo Batumi | 1 - 2 | KF Tirana |
01h00 | Neman Grodno | 1 - 1 | Vaduz(LIE) |
01h00 | Vikingur Gota | 1 - 1 | Inter d.Escaldes |
01h00 | KF Gjilani | 0 - 2 | Progres Niedercorn |
01h00 | Connah's QN | 0 - 2 | KA Akureyri |
01h00 | Egnatia Rrogozhine | 2 - 2 | Ararat-Armenia |
01h30 | Arsenal Tivat | 1 - 6 | Alashkert |
01h30 | Glentoran | 1 - 1 | Gzira Utd |
01h45 | Vllaznia Shkoder | 1 - 0 | Linfield |
01h45 | SS Cosmos | 1 - 1 | Sutjeska |
01h45 | St. Patricks | 2 - 3 | Dudelange |
01h45 | Dundalk | 3 - 1 | FCB Magpies |
01h45 | Vikingur Rey. | 1 - 0 | Riga FC |
01h45 | Derry City | 1 - 0 | HB Torshavn |
01h45 | Haverfordwest | 1 - 0 | Shkendija |
02h00 | Crusaders Belfast | 1 - 0 | Haka |
02h00 | Sarajevo | 1 - 1 | Torpedo Kut. |
02h00 | Shkupi | 0 - 0 | Hegelmann Litauen |