Số liệu thống kê, nhận định MFK CHRUDIM gặp OPAVA

Hạng 2 Séc, vòng 22

MFK Chrudim

FT

2 - 0

(2-0)

Opava


Số liệu đối đầu MFK Chrudim gặp Opava

MFK Chrudim: 20%
Hòa: 0%
Opava: 80%
07/03 MFK Chrudim 0 - 2 Opava
02/08 Opava 3 - 2 MFK Chrudim
04/07 Opava 3 - 2 MFK Chrudim
12/04 MFK Chrudim 2 - 0 Opava
15/02 MFK Chrudim 0 - 4 Opava
- PHONG ĐỘ MFK CHRUDIM
23/05 MFK Chrudim 2 - 1 SK Artis Brno
16/05 C. Budejovice 1 - 2 MFK Chrudim
12/05 MFK Chrudim 2 - 0 Pribram
06/05 Taborsko 2 - 0 MFK Chrudim
02/05 MFK Chrudim 2 - 2 Sparta Praha B
- PHONG ĐỘ OPAVA
21/08 Opava 2 - 2 Fotbal Trinec
15/08 Taborsko 3 - 0 Opava
07/08 Opava 1 - 1 Kladno
31/07 Pribram 1 - 0 Opava
27/07 Opava 2 - 0 MFK Karvina

Bảng xếp hạng, thứ hạng MFK Chrudim gặp Opava

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
10. Opava 5 1 2 2 5 7 1 2 0 5 3 0 0 2 0 4 3 5

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Tổng quan trận đấu MFK Chrudim vs Opava

MFK Chrudim vs Opava là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 3 giải Hạng 2 Séc đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Séc, trận đấu giữa MFK Chrudim và Opava sẽ diễn ra vào 15h15, ngày 12/04/2025.

Số liệu thống kê về MFK Chrudim gặp Opava

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa MFK Chrudim và Opava có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định MFK Chrudim vs Opava dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến MFK Chrudim đối đầu Opava

Khi trận đấu MFK Chrudim vs Opava diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu MFK Chrudim vs Opava

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa MFK Chrudim gặp Opava tại Hạng 2 Séc là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.