Số liệu thống kê, nhận định MARCONI STALLIONS gặp SYDNEY FC U21

Aus New South Wales, vòng 19

Marconi Stallions

FT

0 - 0

(0-0)

Sydney FC U21


Số liệu đối đầu Marconi Stallions gặp Sydney FC U21

Marconi Stallions: 60%
Hòa: 20%
Sydney FC U21: 20%
12/06 Marconi Stallions 0 - 0 Sydney FC U21
27/02 Sydney FC U21 1 - 0 Marconi Stallions
29/06 Marconi Stallions 1 - 0 Sydney FC U21
16/03 Sydney FC U21 0 - 1 Marconi Stallions
28/06 Sydney FC U21 0 - 4 Marconi Stallions
- PHONG ĐỘ MARCONI STALLIONS
25/07 SD Raiders 2 - 1 Marconi Stallions
19/07 Marconi Stallions 0 - 1 Sydney United 58 FC
12/07 Marconi Stallions 3 - 0 WS Wanderers U21
05/07 Marconi Stallions 2 - 0 St George Saints
28/06 Marconi Stallions 2 - 0 Blacktown City
- PHONG ĐỘ SYDNEY FC U21
25/07 St George Saints 0 - 0 Sydney FC U21
17/07 Sydney FC U21 0 - 0 Manly Utd
11/07 APIA Tigers 2 - 1 Sydney FC U21
04/07 UNSW FC 3 - 2 Sydney FC U21
30/06 SD Raiders 0 - 1 Sydney FC U21

Bảng xếp hạng, thứ hạng Marconi Stallions gặp Sydney FC U21

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
2. Marconi Stallions 25 17 4 4 46 17 9 2 1 24 5 8 2 3 22 12 42 55
6. Sydney FC U21 25 10 6 9 32 34 6 3 3 14 16 4 3 6 18 18 23 36

LỊCH THI ĐẤU AUS NEW SOUTH WALES

Thứ 6, ngày 12/06
16h30 Manly Utd 1 - 1 Sydney United 58 FC
17h00 Marconi Stallions 0 - 0 Sydney FC U21
Thứ 7, ngày 13/06
12h00 WS Wanderers U21 1 - 1 St George City
12h00 UNSW FC 1 - 4 St George Saints
14h30 Sutherland Sharks 1 - 2 Blacktown City
14h30 Spirit FC 3 - 0 Sydney Olympic
15h00 Wollongong Wolves 0 - 2 APIA Tigers
C.Nhật, ngày 14/06
13h30 Rockdale Ilinden FC 0 - 1 SD Raiders

Tổng quan trận đấu Marconi Stallions vs Sydney FC U21

Marconi Stallions vs Sydney FC U21 là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 25 giải Aus New South Wales đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Aus New South Wales, trận đấu giữa Marconi Stallions và Sydney FC U21 sẽ diễn ra vào 17h00, ngày 12/06/2026.

Số liệu thống kê về Marconi Stallions gặp Sydney FC U21

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Marconi Stallions và Sydney FC U21 có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Marconi Stallions vs Sydney FC U21 dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Marconi Stallions đối đầu Sydney FC U21

Khi trận đấu Marconi Stallions vs Sydney FC U21 diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Marconi Stallions vs Sydney FC U21

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Marconi Stallions gặp Sydney FC U21 tại Aus New South Wales là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.