Số liệu thống kê, nhận định MAN CITY NỮ gặp HAMMARBY NỮ

C1 Châu Âu Nữ, vòng 3

Man City Nữ

FT

2 - 0

(0-0)

Hammarby Nữ


Số liệu đối đầu Man City Nữ gặp Hammarby Nữ

Man City Nữ: 100%
Hòa: 0%
Hammarby Nữ: 0%
22/11 Hammarby Nữ 1 - 2 Man City Nữ
13/11 Man City Nữ 2 - 0 Hammarby Nữ
- PHONG ĐỘ MAN CITY NỮ
28/03 Chelsea Nữ 3 - 0 Man City Nữ
20/03 Man City Nữ 2 - 0 Chelsea Nữ
19/12 Barcelona Nữ 3 - 0 Man City Nữ
13/12 Man City Nữ 2 - 0 St.Polten Nữ
22/11 Hammarby Nữ 1 - 2 Man City Nữ
- PHONG ĐỘ HAMMARBY NỮ
19/12 St.Polten Nữ 1 - 2 Hammarby Nữ
13/12 Hammarby Nữ 0 - 3 Barcelona Nữ
22/11 Hammarby Nữ 1 - 2 Man City Nữ
13/11 Man City Nữ 2 - 0 Hammarby Nữ
17/10 Barcelona Nữ 9 - 0 Hammarby Nữ

Bảng xếp hạng, thứ hạng Man City Nữ gặp Hammarby Nữ

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB

LỊCH THI ĐẤU C1 CHÂU ÂU NỮ

Tổng quan trận đấu Man City Nữ vs Hammarby Nữ

Man City Nữ vs Hammarby Nữ là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải C1 Châu Âu Nữ đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại C1 Châu Âu Nữ, trận đấu giữa Man City Nữ và Hammarby Nữ sẽ diễn ra vào 03h00, ngày 13/11/2024.

Số liệu thống kê về Man City Nữ gặp Hammarby Nữ

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Man City Nữ và Hammarby Nữ có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Man City Nữ vs Hammarby Nữ dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Man City Nữ đối đầu Hammarby Nữ

Khi trận đấu Man City Nữ vs Hammarby Nữ diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Man City Nữ vs Hammarby Nữ

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Man City Nữ gặp Hammarby Nữ tại C1 Châu Âu Nữ là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.