Số liệu thống kê, nhận định MAGHREB TETOUAN gặp RENAI. BERKANE

VĐQG Marốc, vòng 1

Maghreb Tetouan

27/09
23:00

-

Renai. Berkane


Số liệu đối đầu Maghreb Tetouan gặp Renai. Berkane

Maghreb Tetouan: 20%
Hòa: 20%
Renai. Berkane: 60%
10/03 Maghreb Tetouan 0 - 2 Renai. Berkane
02/11 Renai. Berkane 2 - 1 Maghreb Tetouan
08/05 Renai. Berkane 3 - 2 Maghreb Tetouan
14/12 Maghreb Tetouan 0 - 0 Renai. Berkane
29/05 Maghreb Tetouan 1 - 0 Renai. Berkane
- PHONG ĐỘ MAGHREB TETOUAN
12/05 Maghreb Tetouan 0 - 3 JS Soualem
09/05 FAR Rabat 2 - 1 Maghreb Tetouan
05/05 Maghreb Tetouan 3 - 0 Renai. Zemamra
24/04 FUS Rabat 2 - 2 Maghreb Tetouan
15/04 Maghreb Tetouan 2 - 1 Ittihad Tanger
- PHONG ĐỘ RENAI. BERKANE
06/07 Difaa El Jadidi 1 - 3 Renai. Berkane
03/07 Renai. Berkane 2 - 0 Wydad Casablanca
29/06 FUS Rabat 2 - 1 Renai. Berkane
26/06 Renai. Berkane 2 - 2 FAR Rabat
21/06 Maghreb Fes 1 - 2 Renai. Berkane

LỊCH THI ĐẤU VĐQG MARỐC

Thứ 6, ngày 12/09
22h00 Ittihad Tanger 1 - 1 Hassania Agadir
Thứ 7, ngày 13/09
00h00 Olympique Dcheira 0 - 4 Renai. Berkane
00h00 Olympique Safi 1 - 1 US Touarga
02h00 Wydad Casablanca 1 - 0 Kawkab Marrakech
C.Nhật, ngày 14/09
00h00 FUS Rabat 0 - 2 Raja Casablanca
02h00 FAR Rabat 2 - 0 Yaacub Mansour
Thứ 2, ngày 15/09
00h00 Difaa El Jadidi 0 - 0 CODM Meknes
02h00 Maghreb Fes 2 - 0 Renai. Zemamra

Tổng quan trận đấu Maghreb Tetouan vs Renai. Berkane

Maghreb Tetouan vs Renai. Berkane là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 30 giải VĐQG Marốc đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Marốc, trận đấu giữa Maghreb Tetouan và Renai. Berkane sẽ diễn ra vào 23h00, ngày 27/09/2026.

Số liệu thống kê về Maghreb Tetouan gặp Renai. Berkane

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Maghreb Tetouan và Renai. Berkane có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Maghreb Tetouan vs Renai. Berkane dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Maghreb Tetouan đối đầu Renai. Berkane

Khi trận đấu Maghreb Tetouan vs Renai. Berkane diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Maghreb Tetouan vs Renai. Berkane

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Maghreb Tetouan gặp Renai. Berkane tại VĐQG Marốc là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.