Số liệu thống kê, nhận định LUTON TOWN gặp BOLTON

Cúp FA, vòng 3

Luton Town

FT

0 - 0

(0-0)

Bolton


Số liệu đối đầu Luton Town gặp Bolton

Luton Town: 50%
Hòa: 50%
Bolton: 0%
02/05 Bolton 2 - 3 Luton Town
29/11 Luton Town 1 - 1 Bolton
17/01 Bolton 1 - 2 Luton Town
07/01 Luton Town 0 - 0 Bolton
- PHONG ĐỘ LUTON TOWN
17/10 Milton Keynes Dons 2 - 1 Luton Town
10/10 Wycombe 1 - 4 Luton Town
03/10 Colchester Utd 1 - 1 Luton Town
23/09 Luton Town 6 - 0 Ipswich U21
19/09 Luton Town 0 - 1 Bradford City
- PHONG ĐỘ BOLTON
17/10 Southampton 0 - 0 Bolton
14/10 Wolves 1 - 3 Bolton
10/10 Bolton 1 - 2 Stoke City
20/09 Norwich 3 - 4 Bolton
12/09 Bolton 1 - 0 Cardiff City

Nhận định, soi kèo Luton Town vs Bolton

Châu Á: -0.97*0 : 3/4*0.79

LUT đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, BOLT thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: BOLT

Tài xỉu: 0.94*2 1/2*0.86

6/7 trận vừa qua LUT đều có 3 bàn thắng trở lên. Bên cạnh đó, 3/5 trận gần nhất BOLT cũng luôn có trên 2 bàn.

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU CÚP FA

Tổng quan trận đấu Luton Town vs Bolton

Luton Town vs Bolton là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Cúp FA đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Cúp FA, trận đấu giữa Luton Town và Bolton sẽ diễn ra vào 21h00, ngày 07/01/2024.

Số liệu thống kê về Luton Town gặp Bolton

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Luton Town và Bolton có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Luton Town vs Bolton dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Luton Town đối đầu Bolton

Khi trận đấu Luton Town vs Bolton diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Luton Town vs Bolton

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Luton Town gặp Bolton tại Cúp FA là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.