x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP LUDOGORETS VS DINAMO BATUMI

Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 1

Ludogorets

FT

3 - 1

(2-0)

Dinamo Batumi


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ludogorets: 50%
Hòa: 0%
Dinamo Batumi: 50%
18/07 Dinamo Batumi 1 - 0 Ludogorets
11/07 Ludogorets 3 - 1 Dinamo Batumi
- PHONG ĐỘ LUDOGORETS
18/07 Dinamo Batumi 1 - 0 Ludogorets
11/07 Ludogorets 3 - 1 Dinamo Batumi
29/06 Ludogorets 4 - 1 Universitatea Craiova
26/06 St. Gallen 0 - 2 Ludogorets
23/06 Ludogorets 1 - 0 Slo. Bratislava
- PHONG ĐỘ DINAMO BATUMI
18/07 Dinamo Batumi 1 - 0 Ludogorets
11/07 Ludogorets 3 - 1 Dinamo Batumi
03/07 Dinamo Batumi 3 - 2 FC Iberia 1999
29/06 Dinamo Batumi 3 - 3 Torpedo Kut.
01/06 Samtredia 2 - 2 Dinamo Batumi
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.79*0 : 1 3/4*-0.97

LUDO đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, DBAT thi đấu thiếu ổn định: bất thắng 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: LUDO

Tài xỉu: 0.73*2 3/4*-0.97

3 trận vừa qua DBAT đều có 3 bàn thắng trở lên. Bên cạnh đó, 2/4 trận gần nhất LUDO cũng có nhiều hơn 3 bàn.

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU

Thứ 3, ngày 09/07
22h30 FK Panevezys 3 - 0 Helsinki
23h45 Hamrun Spartans 0 - 1 Lincoln Red Imps
Thứ 4, ngày 10/07
01h00 The New Saints 3 - 0 Decic Tuzi
01h00 UE Santa Coloma 1 - 2 KF Ballkani
01h45 Vikingur Rey. 0 - 0 Shamrock Rovers
02h00 Virtus 1 - 7 Steaua Bucuresti
22h00 Ordabasy 0 - 0 Petrocub
22h59 Flora Tallinn 0 - 5 NK Celje
Thứ 5, ngày 11/07
00h00 Rigas Futbola Skola 3 - 0 Larne
00h00 Slo. Bratislava 4 - 2 FC Struga
01h00 Ludogorets 3 - 1 Dinamo Batumi
01h00 KI Klaksvik 2 - 0 Differdange
01h45 Dinamo Minsk 0 - 0 Pyunik
02h00 Borac Banja Luka 1 - 0 Egnatia Rrogozhine
Thứ 3, ngày 16/07
21h30 KF Ballkani 0 - 1 UE Santa Coloma
22h59 Pyunik 0 - 1 Dinamo Minsk
22h59 Lincoln Red Imps 0 - 1 Hamrun Spartans
22h59 Helsinki 1 - 1 FK Panevezys
Thứ 4, ngày 17/07
00h00 NK Celje 2 - 1 Flora Tallinn
00h30 Steaua Bucuresti 4 - 0 Virtus
02h00 Decic Tuzi 1 - 1 The New Saints
02h00 Shamrock Rovers 2 - 1 Vikingur Rey.
22h00 FC Struga 1 - 2 Slo. Bratislava
Thứ 5, ngày 18/07
00h00 Dinamo Batumi 1 - 0 Ludogorets
00h00 Petrocub 1 - 0 Ordabasy
00h00 Differdange 0 - 0 KI Klaksvik
02h00 Larne 0 - 4 Rigas Futbola Skola
02h00 Egnatia Rrogozhine 2 - 1 Borac Banja Luka
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo