Số liệu thống kê, nhận định LOK.LEIPZIG gặp SCHALKE 04

Cúp Đức, vòng 1

Lok.Leipzig

FT

0 - 0

(0-0)

Schalke 04


TS 90': 0-0; HP: 0-1

Số liệu đối đầu Lok.Leipzig gặp Schalke 04

Lok.Leipzig: 0%
Hòa: 50%
Schalke 04: 50%
17/08 Lok.Leipzig 0 - 0 Schalke 04
29/07 Lok.Leipzig 1 - 2 Schalke 04
- PHONG ĐỘ LOK.LEIPZIG
16/05 Lok.Leipzig 5 - 2 Magdeburg II
10/05 Greifswalder FC 1 - 1 Lok.Leipzig
02/05 Lok.Leipzig 1 - 3 BFC Preussen
25/04 BFC Dynamo 0 - 1 Lok.Leipzig
18/04 Lok.Leipzig 0 - 0 Hallescher
- PHONG ĐỘ SCHALKE 04
17/05 Schalke 04 1 - 0 Ein.Braunschweig
10/05 Nurnberg 3 - 0 Schalke 04
03/05 Schalke 04 1 - 0 Fort.Dusseldorf
26/04 Paderborn 07 2 - 3 Schalke 04
19/04 Schalke 04 4 - 1 Preussen Munster

LỊCH THI ĐẤU CÚP ĐỨC

Tổng quan trận đấu Lok.Leipzig vs Schalke 04

Lok.Leipzig vs Schalke 04 là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Cúp Đức đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Cúp Đức, trận đấu giữa Lok.Leipzig và Schalke 04 sẽ diễn ra vào 20h30, ngày 17/08/2025.

Số liệu thống kê về Lok.Leipzig gặp Schalke 04

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Lok.Leipzig và Schalke 04 có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Lok.Leipzig vs Schalke 04 dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Lok.Leipzig đối đầu Schalke 04

Khi trận đấu Lok.Leipzig vs Schalke 04 diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Lok.Leipzig vs Schalke 04

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Lok.Leipzig gặp Schalke 04 tại Cúp Đức là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.