Số liệu thống kê, nhận định LEVANGER FK gặp RANHEIM IL

Hạng 2 Na Uy, vòng 8

Levanger FK

FT

2 - 2

(2-1)

Ranheim IL


Số liệu đối đầu Levanger FK gặp Ranheim IL

Levanger FK: 40%
Hòa: 40%
Ranheim IL: 20%
31/01 Ranheim IL 0 - 1 Levanger FK
28/09 Ranheim IL 1 - 1 Levanger FK
16/05 Levanger FK 2 - 2 Ranheim IL
22/03 Levanger FK 3 - 0 Ranheim IL
25/02 Ranheim IL 3 - 2 Levanger FK
- PHONG ĐỘ LEVANGER FK
28/06 Follo 0 - 2 Levanger FK
20/06 Levanger FK 2 - 1 Skeid Fotball
14/06 Eidsvold Turn 1 - 3 Levanger FK
31/05 Levanger FK 3 - 0 Junkeren
25/05 Lorenskog IF 1 - 0 Levanger FK
- PHONG ĐỘ RANHEIM IL
04/07 Ranheim IL 2 - 5 Stabaek
27/06 Asane Fotball 3 - 0 Ranheim IL
20/06 Ranheim IL 3 - 2 Lyn
14/06 Haugesund 4 - 1 Ranheim IL
07/06 Ranheim IL 2 - 2 Strommen

Bảng xếp hạng, thứ hạng Levanger FK gặp Ranheim IL

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
8. Ranheim IL 14 6 2 6 34 34 5 2 1 25 14 1 0 5 9 20 28 20

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NA UY

Thứ 5, ngày 21/05
00h00 Ranheim IL 3 - 2 IL Hodd
00h00 Asane Fotball 2 - 0 Sandnes Ulf
00h00 Kongsvinger 4 - 2 Odd Grenland
00h00 Sogndal 2 - 2 Stabaek
00h00 Strommen 0 - 7 Haugesund
00h00 Moss FK 1 - 1 Stromsgodset
00h00 Egersunds IK 0 - 0 Lyn
00h00 Raufoss IL 3 - 0 Bryne

Tổng quan trận đấu Levanger FK vs Ranheim IL

Levanger FK vs Ranheim IL là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 14 giải Hạng 2 Na Uy đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Na Uy, trận đấu giữa Levanger FK và Ranheim IL sẽ diễn ra vào 23h00, ngày 16/05/2024.

Số liệu thống kê về Levanger FK gặp Ranheim IL

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Levanger FK và Ranheim IL có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Levanger FK vs Ranheim IL dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Levanger FK đối đầu Ranheim IL

Khi trận đấu Levanger FK vs Ranheim IL diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Levanger FK vs Ranheim IL

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Levanger FK gặp Ranheim IL tại Hạng 2 Na Uy là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.