Số liệu thống kê, nhận định KIFISIA FC gặp OLYMPIAKOS

VĐQG Hy Lạp, vòng 10

Kifisia FC

FT

1 - 3

(0-1)

Olympiakos


Số liệu đối đầu Kifisia FC gặp Olympiakos

Kifisia FC: 0%
Hòa: 25%
Olympiakos: 75%
21/12 Olympiakos 1 - 1 Kifisia FC
09/11 Kifisia FC 1 - 3 Olympiakos
14/01 Kifisia FC 2 - 3 Olympiakos
24/09 Olympiakos 4 - 0 Kifisia FC
- PHONG ĐỘ KIFISIA FC
21/05 Kifisia FC 3 - 2 AE Larisa
16/05 Asteras Tripolis 0 - 0 Kifisia FC
12/05 Kifisia FC 0 - 3 Atromitos
09/05 Panserraikos 1 - 2 Kifisia FC
02/05 Panetolikos 0 - 1 Kifisia FC
- PHONG ĐỘ OLYMPIAKOS
23/08 Olympiakos 1 - 0 Atromitos
05/08 Olympiakos 0 - 0 NEC Nijmegen
11/07 Olympiakos 1 - 1 OH Leuven
08/07 Olympiakos 2 - 1 Rakow Czestochowa
17/05 AEK Athens 1 - 1 Olympiakos

Bảng xếp hạng, thứ hạng Kifisia FC gặp Olympiakos

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
3. Olympiakos 1 1 0 0 1 0 1 0 0 1 0 0 0 0 0 0 1 3
5. Kifisia FC 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU VĐQG HY LẠP

Thứ 6, ngày 18/12
00h00 AEK Athens vs Panetolikos
00h00 Aris Salonica vs Olympiakos
00h00 AEK Athens vs Asteras Tripolis
00h00 Aris Salonica vs PAOK Salonica
00h00 AEK Athens vs PAOK Salonica
00h00 AEK Athens vs Volos NFC
00h00 AEK Athens vs OFI Creta
00h00 AEK Athens vs Kifisia FC
00h00 Aris Salonica vs AEK Athens
00h00 AEK Athens vs Levadiakos
00h00 AEK Athens vs Panathinaikos
00h00 AEK Athens vs Atromitos
00h00 AEK Athens vs Olympiakos
00h00 AEK Athens vs Kalamata
00h00 Aris Salonica vs Levadiakos

Tổng quan trận đấu Kifisia FC vs Olympiakos

Kifisia FC vs Olympiakos là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Hy Lạp đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Hy Lạp, trận đấu giữa Kifisia FC và Olympiakos sẽ diễn ra vào 20h00, ngày 09/11/2025.

Số liệu thống kê về Kifisia FC gặp Olympiakos

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Kifisia FC và Olympiakos có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Kifisia FC vs Olympiakos dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Kifisia FC đối đầu Olympiakos

Khi trận đấu Kifisia FC vs Olympiakos diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Kifisia FC vs Olympiakos

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Kifisia FC gặp Olympiakos tại VĐQG Hy Lạp là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.